Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamthilia 'Who is smarter?'

Discussion in 'Entertainment' started by Mubii, Feb 22, 2012.

  1. M

    Mubii Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeiangalia hii tamthilia kwenye Dstv Africa Magic Swahili. Imenifurahisha sana haswa majamaa mawili Petro na Magugu. Hii tamthilia ambayo ni ya kiingereza inachezwa nchi gani?
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ipo vizuri-ni ya tz
     
Loading...