Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamthilia maarufu na nzuri ya Shade of Sin.

Discussion in 'Entertainment' started by Kennedy, Sep 16, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    ITV kuanzia tarehe 25 mwezi huu watarusha tena tamthilia ya Kibrazil iitwayo SHADE OF SIN,kwaujumla wale waliopata kuiangalia ni nzuri sana. Katika tamthilia kuna majina maarufu Preta,Rai,Ton,Mr Edward,Mr Alphonce,Paco,Fabrinho na wengine wengi. Iliwahi kurushwa na kituo hicho miaka kadhaa iliyopita na kwasasa watarusha tena nadhani wale wapenzi wakae tayari.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Itakuwa saa nane mchana na marudio jumamosi.
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya sipendi marudio. Inarudiwa pia stve kwa wenye decoder
     
  4. amu

    amu JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Capital tv
    naipoenda sana sababu kuna sehemu inafurahisha esp sardinia family
    ha ha alvarado make up artist
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Ma mushka na familia yake kwakweli ni wazuri kwa nafasi zao,shukrani mkuu kwa kunisahihisha ni CAPITAL na si ITV
     
  6. B

    Bintikole Member

    #6
    Nov 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello kwa kweli tamthilia hii ni nzuri sana kama kuna mwenye web add. ya episodes zote tafadhali aniandikie
     
  7. B

    Bintikole Member

    #7
    Nov 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile supu ya mamushka inaniacha hoi kweli maandalizi yake
     
Loading...