Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko wa Wanafunzi wa Vyuo Vikuu limenikuna sana. Fundisho kwa wanasiasa vilaza!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chidide, Jan 31, 2011.

  1. c

    chidide Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana vijana, uvccm ilikuja na siasa tope. Kwa nini UVCCM itumike kuwachafua watendaji wa Serikali instead of wanasiasa wanaotekeleza sera za CCM? Walitakiwa kuanza na Wazirir Mkuu then waziri anayehusika na bodi ya mikopo, maana watendaji wao wanafuata sera inasemaje. Kwa nini tuwaonee watu wanaohangaika na kazi za utendaji kila siku huku vipato vyao ni vidogo? Wizara ina waziri na manaibu wake, hivi wanfanya nini katika hili? Kwa nini Ridhiwani unawaonea wazee wa watu ambao ni kama baba zako kwa kuwaita wazembe? Hivi unafikiri wewe ni special one? Umesahau ulivyokuwa una desa chuo? Hii si adabu, nasema kuweni waangalifu na muwe na adabu.
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    rz1 anakosea sana.anajiona ye ndo raisi.bado kidogo hii itamcost kwelikweli
     
  3. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa tamko lenyewe liko wapi?
    Wengine tuko huku Ughaibuni hawatupendi nasi hatuwapendi.
    Tupe basi hilo tamko kirefu kisha maoni yako tutayaelewa.
     
  4. Mpandafarasi

    Mpandafarasi Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo Mkuu umenikumbusha kitu. Kuna tetesi kuwa Bw Ridhiwani alikamatwa( alifail exams vibaya) na akawa Discontunued pale Mlimani na kisha akarejeshwa tena shule kwa mgongo wa Faza wake enzi hizo JK akiwa Mambo ya nje. Na vipi kuhusu Masters yake huko UK?Amegraduate? Wenye data naomba mtupe hapa tumjadili na tumfahamu vema huyu kijana.

    Nawasilisha
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tusaidieni hilo Tamko wakuu ili nasi tulione na kulifanyia tathmini.
     
  6. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tamko kwanza!.....
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tamko la wanafunzi wa chuo kikuu au tamko lako binafsi?
    good point though!!
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tamko liko wapi?
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    This thang is a bit smelly!...huh!
     
  10. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Uliyeanzisha mjadala: Toa hilo tamko basi au umesahau linahusu nn??Msaada kwa aliye-come acros!
     
Loading...