Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko rasmi la CCM kuhusu kuanguka kwa rais Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Aug 22, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Spin masters kama kawaida yao!

    Wanasema angefika Mwanza asubuhi mpaka sasa hivi hajafika bado sijui asubuhi haijaisha? Why not take a rest mkuu??????????????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu Kinana si ni Msomalia? Kwanini anakuwa msemaji wa watanzania?
     
  3. A

    August JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    yupo hapo kutetea biashara zake, si kuna makontena ya nyara za serikali zilishikwa asia huko, na mzigo kampuni yake ndio iliyo safirisha? na bado anataka kuwekeza hapo bandarini.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Hawa CCM mimi nawashangaa sana mwenzao anaumwa baada ya kumpumzisha hata kwa siku moja bado wanambebesha mzigo kwa maslahi yao......bora punda af....... lakini mzigo wa tajiri ufike, very sad.
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    It is all about u-populist wa mgombea, cha ajabu kuna yale matamko kwamba alikaidi ushauri wa madaktari wake as if hiyo ni sifa!!!!!!!
     
  6. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #6
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu hataki kauli za watu waongo..
    Wanaadhibiwa hapa hapa
    Duniani

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135




    Na kweli hakuna updates zozote toka Mwanza?

    na

    Ni ... Kiukweli.... President angetakiwa kupumzika siasa hadi Miaka mitano ijayo...!!
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    One of the body languages which indicates somebody a liar is: While talking, they tend to touch their face, throat, mouth or scratch their nose or behind their ear. At 1:02, you can see he is scratching behind his ear.

    I wonder, why is he so nervious while giving this speech? what's up with all those hand shaking all over the podium?
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Za muongo zitajulikana tu, mwacheni jamani, Hata Amina chifupa alikuwa akiongea anajishika usoni wakati wa issue ya madawa ya kulevia, sasa huyu sijui ni nini. Ila sijasema kama wanausiana.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hawana jipya hawa kwani mnadhani wangetueleza nini kama siyo kumpamba huyu mtalii wao?
     
  11. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kinana ni mtanzania mwenye asilia ya Kisomali kama ulivyo wewe mtanzania mwenye asilia ya kihutu
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na kwa nini asiwe Mtanzania mwenye asili ya Kigogo ndiye awe msemaji wa Watanzania?
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Kama ulivyo wewe Mtanzania mwenye asili ya Kijaluo.
     
  14. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    ALA....Hivyo basi Rev Masanilo= QUININE
     
  15. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hawa CCM wanataka kutufanya sisi watanzania ni wajinga kiasi hicho? JK pamoja na kwamba yeye Mwana CCM, lakini kwa nafasi yake ya urais ni zaidi ya ccm.
    CCM haipaswi iwe na final say ya matatizo yanayomsibu kiongozi wa juu wa nchi, kwani likitokea litakalotokea, si CCM itaadhirika pekee bali wananchi kwa ujumla hata kama si mwanachama wa CCM.
    Huyu JK ashauriwe tu apumzike, kwani afya yake ni bora kuliko kurais, maana akifa atachaguliwa tu raisi mwingine.
    Sijui kama madactari wake wanamshauri vyema juu ya afya yake, au hakubali ushauri wa madaktari?
    MIMI lawama zangu ni kwa MAdactari wake na usalama wa Taifa kwa kutosimamia nafasi zao vizuri.
     
  16. H

    Hashvene Member

    #16
    Aug 22, 2010
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio hvyo.... yaan tusipokua makini watakuwa wanadiskasi mambo ya chama bungeni kama wamefkia hatua ya kutamka kuhusu afya ya rais.Yaan wanashindwa kutofautsha kati ya CCm na serikali
     
  17. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inakueje OBAMA MKENYA ANAWASEMEA WAMEAREKANI????
     
  18. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Hili hapa chini nalo neno (it's an excerpt from Tanzania Daima's "Maswali Magumu" column:

    QUOTE

    Haitoshi kabisa kusema kwamba rais hana tatizo lolote la kiafya ....................
    Tunavyojua, kwa kawaida, watawala na wanajeshi hawaanguki hovyo hovyo - tena hadharani. Si kawaida, ni aibu, na haitarajiwi kwa watawala na wanajeshi kuzidiwa na kuanguka hadharani. Inakuwaje Amiri Jeshi Mkuu, mtawala na mwanajeshi kitaaluma azidiwe na kudondoka mara kadhaa......................................
    UNQUTE
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Wewe August wacha kuzua uongo kwa wenzako. Una kithibitisho gani? Jamani musichukue rumours mukazigeuza kuwa facts.
     
  20. A

    August JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    rumours ya kitu gani?
     
Loading...