Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAMKO:Mipango Michafu Yote ya kuwaangamiza Watetea haki za Wanyonge ife.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Aug 12, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Natoa tamko nikiwa kama Raia Tanganyika iliyofutika,Kuwa Mipango yote inayopangwa iwe ya kishirikina,Ya kimauaji,yenye nia ya kuwafunga Mdomo Watanganyika wenye Uchungu na Ustawi wa Taifa hili ife mara moja,Nawaagiza Waliopangwa kufanikisha hayo hamtamgusa hata mmoja,kila mlililo lipanga kwa Mwenye uchungu na nchi yawakute wenyewe.
    Vyombo vyote vya ulinzi ambavyo ndani yake kuna wasiowema ambao wanatabia hyo waache mara moja.
    ....
    Over
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tamko limekaa ka dua la kuku........!
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Subir uone
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kalipiganie Mwanahalisi kwanza. Halafu si vizuri kutolea matamko vichochoroni.
     
  5. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aaaaaamiiiiin
     
Loading...