Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la ZITTO na FILIKUNJOMBE hili hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chenge, Apr 24, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bofya hapa kusikia tamko la Zitto na Filikunjombe

    http://yourlisten.com/Player.swf?id=123979


    [​IMG]

    Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM na Mbunge wa Musoma Vijijini, Nimrod Mkono akiweka saini kwenye fomu ya wabunge wasiokuwa na imani na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda

    [​IMG]
    Zitto akienda kuwasilisha Hoja kwa Ofisi ya Spika Anne Makinda
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sawa mzeee.........lakini matunda yake baado
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    simu yangu ya kichina
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Zitto Zuberi Kabwe,
    songa mbele na Mungu
    atakuwa pamoja na wewe.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Serikali inaona jambo hili kama sanaa vile, ngoja waje washangae inaondoka na baba mwenye nyumba.
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi serikali ndio imepuuzia suala hili au??
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ungetupa japo kwa kifupi hicho kilichoelezwa, kwa kuzingatia kuna tunaotumia visimu vya tochi na tupo mbali na pc!
    Msaada tafadhali.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nuru na giza daima huwa havifungamani. Kitaeleweka soon.
     
  9. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Songa mbele kamanda kwani watanzania wanaoipenda Tanzania wapo nyuma yako
     
  10. K

    Kiti JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo siyo Pinda. Tatizo ni ******!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. k

    kishare Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peoples poweeeeeeeeeer,tena zitto msiogope tumesha tenga pesa nyingi tu kwajili ya mapinduzi,vijana tupo tayari kwa lolote sasa.Mungu awatangulie na kuwalinda siku zote.
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Jamaa ana damu ya kiisrael.....
     
  13. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo mazuri hayaji kiurahisi.
    You just be panciation anda you will see what next!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na tumia m0torola ya mobiteli
     
  15. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mkono umejaribu kuonesha ujasiri wako. Kuwa jasiri zaidi kwa kuvua kofia yako ya kutinga Combati za CHADEMA upate heshima zaidi.
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    wewe mzee wewe, ishu ya enzi zile unatuletea leo? sijamaliza mpaka mwisho, lakini inahusu kukusanya sahihi 70 tu. leo tunazungumza sahihi 8,000,000, hivyo uzi wako umepitwa na wakati
     
  17. n

    nganyoo Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is great mzee mkono,keep t up
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimefarijika sana na perfomance ya Zitto kwenye kikao hiki cha bunge. Anaanza kurudia enzi zake za 2007. Anaanza kuwa CHADEMA na sio 'vuguvugu'. Hata mavazi yamebadilika, mambo ya suti pembeni ni kombati full! Zitto usuridi nyuma na kumbuka wapiga kura ni watanzania na sio wawekezeji. Hongera sana Zitto.
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    let's wait and see the outcome of this whirlwind...
     
  20. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Vipofu wanaona ni upepo 2 utapita..ila siku wakiamka wakakuta mitutu ipo vichwani mwao ndo watajua ilikua ni dhoruba kama c gharika na bahati mbaya ni kwamba muda kwao utakua umekwisha..tumedharaulika sana
     
Loading...