Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la waziri kivuli kuhusu madaktari Muhimbili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Jan 8, 2012.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu, nawasilisha tamko la CHADEMA kuhusu yanayoendelea kwenye sakata la madktari...
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    chadema inazidi kujizolea wafuasi kuelekea 2015.madaktari 229 kila mmoja akikutana ana uwezo wa kukutana na watanzania zaidi ya 5000 kwa mwaka,tuchukulie nusu ya hawa watanzania wakaambiwa ubaya wa serikali,na kwa bahati nzuri ataambiwa na mtu anayemtrust....sijui majaaliwa ya ccm yatakuwa wapi.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yaani ccm kama mnala wa baberi haisongi viongozi wake wababe wanatumia nguvu bila akili, poleni magamba mna pepo baya mnahitaji maombi!
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    turufu waliyoicheza chadema ni kali.wengi wa watoto wa vigogo ndio madaktari(interns) waliofukuzwa.nashukuru ile dhambi ya ubabe imeanza kuwatafuna ccm
     
  5. k

    kindafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Nakuunga mkono ndugu waziri kivuli na ninawahimiza watu wote waliochoshwa na huu ubabe wa serikali usiokuwa na tija kwa Taifa wawaunge mkono hawa vijana wetu na kuonyesha kwa kauli na kwa vitendo! Serikali ndo ilipaswa iwaombe radhi hawa vijana kwa kushindwa kuwalipa kwa wakati kadiri ya makubaliano! Inaumiza kuona serkali inacheza na taaluma hizi adimu ktk Taifa huku ikiwabeba wanasiasa ambao wengi wao hawana mchango wowote kwa taifa licha ya kulipwa mishahara mikubwa na marupurupu ya kufuru! Serikali hii hii ndo kinara cha kukimbizia wenzao India kwa kutumia kodi zetu! My take: ni muhimu chama cha madaktari kikawaunga mkono hawa vijana na kuibana serikali isifanya masihara na afya za watanzania kwa kuthamini na taaluma hii na wanataaluma waweze kuwekewa mazingira mazuri! Nitasikitika sana kama sitasikia tamko toka kwa Dr. Primus Saidia na wenzake!
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani watanzania tumezidi kuwa wapole kinachotakiwa ni kufanya Demostration tuu mpaka kielewe, hivi Jk ana kazi gani pale Ikulu? Maadhamisho ya miaka 50 ya Uhuru pesa zimechezewa halafu unakuta kumbe hata mishahara ya kuwalipa watu muhimu kama madaktari na waalimu hakuna...
    Dah, sijawahi ona Raisi na Serikali ya kipuuzi kama hii...
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana waziri kivuli
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Chadema wanapaswa kwenda hatua moja zaidi ya tamko! Huyo waziri kivuli akutane na waziri mwenzake na kuzungumzia hili.naomba wasiishie kwenye tamko.
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mkurugenzi ni kilaza!
     
  10. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anaitwa Dr. Marina Njelekela,alikuwa mwenyekiti wa MEWATA previously na hana muda mrefu tangu apewe huo u director wa MNH.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    kampeni ya dhidi ya saratani ya matiti kwa akina mama ilimpa jina wakati yupo MEWATA! Kumbe si wote wapigao kelele ni viongozi wazuri.

    Kwa mara nyingine tena kuna tamko la Kiongozi wa CDM nashindwa kuelewa kama ni la Chama au ni la Ofisi kivuli ya afya. Sasa Msemaji wa Chama ana kazi gani kama kila Waziri kivuli atakuwa akitoa tamko linalohusu sekta yake? Nadhani vivuli wanatakiwa wawe wanatoa matamko kule bungeni ila huku nje yawe ni matamko ya Chama kupitia msemaji wa chama.
     
  12. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kampeni ya saratani ilimpa jina,akapewa MNH lakini kwa mwanzo huu nina wasiwasi na carrier yake nadhani anatekeleza matakwa ya waliomuweka,ni kiongozi wa type ya Makinda.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    uoga wa WATANZANIA NDIO MAUTI YA WATANZANIA.
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kigagwangalla aliyewahi kukumbwa na tatizo kama hili na kumpelekea kufutiwa leseni yuko wapi?au leo baada ya kuwa mbunge amesahau yote.
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi waziri kivuri wa eilimu ni nani mbona mbona yupo kimya ??? Au ni mimi sijamsikia
     
  16. j

    jigoku JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hili ni fundisho kwa watanzania,maana tukiambiwa tu kwa maneno watu hawaamini wala hawako tayari kubadilika,to honest hapa TZ hatuna serikali bali tun kikundi tu cha watu wanaotuongoza kiupofu upofu.kama Serikali kila siku inapiga kelele kuwa haina madaktari wa kutosha leo tena unafanya ubabe wa kufukuza watu namna hii maana yake ni nini?hopeless moving figure ******
     
  17. k

    kikono Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up sana Mh Waziri wangu. Hivi hawa sisiem vipi??nani asiyejua kuwa uwiano wa Dr na wagonjwa ni tishio hapa Tz??nani asiyejua gharama za kuwasomesha ni kubwa sana??nani asiyelia nchi hii kutaka tupate huduma bora za afya???nani adiyejua mabilioni ya kodi zetu ysnaishia lndia na Ulaya kutibu watanzania??Leo tunapata wataalamu wetu wenyewe eti serikali inashindwa kuwalipa posho zao?? Ilitaka walipwe na wagonjwa au?? Nawaambia CCM mtavuna very soon mlichokipanda. Mnataka wagonjwa watibiwe na nyie au?? Shame on you. Na nyie madaktari hamkuona wenzenu Kenya???
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msiishie kutoa tamko tu, songeni mbele zaidi.
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    tusubiri jumamosi kama hayajaibuka makubwa kuliko haya.
     
  20. M

    Makunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    jamani inabid watz tuungane sasa tufanye mapinduzi,tutavumilia huu upuuzi hadi lini.Wanadai serikali haina posho na wakati wenyewe wanapandishiana posho,ni wakati sasa wa kujenga tz mpya na mapinduz siku zote yanaletwa na watu ambao ni they have nothing to loose;the lower class.
     
Loading...