Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAMKO la wanafunzi UDOM kuhusu DOWANS SAGA!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUVUZELA, Dec 29, 2010.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa chama pinzani walipomsusa mkwere na kutoka nje ya ukumbi wa bunge kule Dodoma, watu wa UDOM kwa haraka militoa tamko na kulaani kitendo hicho. Fine.
    Now, tunaomba tamko lenu kuhusu DOWANS na katiba mpya. Ama havina umuhimu kwenu? Mbona mmekuwa mabubu.....ama ndio ku-justify kwamba hicho ni chuo cha Ka....oh no...chuo cha kisiasa cha CCM?:hug:
     
  2. m

    moma2k JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 541
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    UDOM hawapati elimu ya kutatulia matatizo, bali ya kukalili tuu!
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Si walisema hile statement ilikuwa "imechakachuliwa" haikuwa ya wanafunzi wa UDOM bali kikundi fulani AU?
     
  4. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    ni kweli mkuu kauli ilichakachuliwa na watoto walafi, waelimisheni Udom sio kuwaponda kama mfanyavyo
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    waelimishwe kivipi, mkuu?
     
  6. v

    vicenttemu Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasivamie mambo. Kama sio kauli yao basi waendelee kusoma kwa bidii manake tutahitaji michango yao kujenga jamii shupavu
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    elimu ya kukariri???
     
  8. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni haki yako kusema sababu nawe umeshachakachuliwa ila kuhusu yule mwanafunyi aliyetoa tamko kuhusu Wabunge wa CDM Amevuliwa uongozi na tayari UDOSO serikali ya wanafunzi alishakanusha izo habari. Kwa hiyo sio vizuri kujumuisha wanaUdom wote ila ni vibaraka wachache wanatumika kukichafua chuo na hawakubaliki kabisa hapo chuo.
     
  9. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ninamashaka na uwezo wako wa kufikiria so ongeza bidii kwani elimu ya bongo yote ni sawa hakuna jipya kwani chuo cha Darfu UDSM mbona kama kinawasomi hawajatoa tamko lolote la unyonyaji wa taifa letu wamekaa tu kimya ama nao wanatumika?
     
  10. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kazi kuu ya wasomi ni kutatua matatizo yanayokumba taifa na kutoa tamko ila kwa Tanzania hakuna jipya wasomi wote wanaishia kulalamikia chumbani hayafiki panapotakiwa so sishangai vyuo vikuu Tanzania kulea vilaza hambao wanaibiwa mchana kweupe ata hawatoi neno ila ni kupeana majungu wenyewe kwe wenyewe leo utasikia UDOM chuo cha kata, kesho watatoa lingine so tuache mipasho mwanao hataridhi nini taifa litakapo baki gofu? TUFIKIRIE MAMBO YA MUHIMU YA KUJENGA TAIFA KAMA WASOMI WA VYUO VIKUU NA SIO KURUSHIANA MANENO.
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    They will just learn> A person who never made a mistake never tried anything new.
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Solution?
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pls, they need more activists among them! Chuo bado kigeni!
     
  14. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pale UDOM kuna wenzetu wapiganaji kibao wanaopenda sana mabadiliko ya kweli nchini.

    Hivyo, Wana-JF nawaomba sana tuwape nafasi watajirudi na wala tusiwakemee sana na kuwatakia mabaya. Ni wale wale watoto wa masikini wakulima waliotuzaa isipokua tu, kwa kuwa kila soko halikosi kuwa na mwendawazimu wake, UDOM walionekana kuharibiwa sana na watu wachache wanaofikiria tumboni.

    Chonde tusiwakane wana-UDOM kwani wengi tu tayari ni wanachama wetu humu na wanaleta mawazo mazuri tu wa kusaidia taifa letu.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    what the heck!!!
     
  16. czar

    czar JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamna kitu pale siasa tu mwanzo mwisho. Elimu mupewayo haiwasaidii hata kidogo zaid mnatumika tuu. Bila chadema kutoka nje muziki wa katiba ungekuwa hivi?
     
  17. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tunaomba tamko lao kama walivyofanya wale wabunge walipomsusa Mkwere
     
  18. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wewe kama wewe ambaye msomi amefanyia nini taifa kisha ndo tuangalie Udom.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmh inaonekana tukikosa threads tunafikiria tuandike nini kuhusu UDOM.
    Ngoja nisubirie threads zijazo. Kwahili nimekosa la kusema.
     
  20. njoro

    njoro Senior Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alieweka hii ameuliza wanafunz wa UDSM,MZUMBE,TUMAINI wamesemaje,.mbona mnawaonea hivi UDOM,badala ya kushauriana tutawauaje Rostam na genge lake,tunabak UDOM,UDOM,UDOM,.Personaly nimechoka na mada za UDOM
     
Loading...