Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAMKO LA UVCCM na Mwelekeo wa Kisiasa Nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matola, Jan 20, 2011.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,577
    Trophy Points: 280
    Wakuu mnaweza msiamini kile ninachokipost hapa sasa hivi, lakini ukweli kwa mara ya kwanza leo UVCCM Taifa wametoa tamko zito lililosomwa na katibu mkuu wa taifa ndugu Shigela wameonesha wazi kuchoshwa na ccm na leo ndio wametaja kazi za uvccm ni nini, wamempa angalizo kali JK kwamba hawawezi tena kuvumilia kuangalia nchi inavyozidi kuangamia, na wamesisitiza kimya chao kilikuwa kina maana ya NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK. kwahiyo wamesisitiza hawajakurupuka.

    Najitahidi kulipata hilo tamko niliweke hapa jamvini maana ndio limetoka kusomwa jioni hii.

    My take: sasa naona ukombozi wa kuirudisha nchi yetu mikononi mwetu upo karibu kuliko vile nilivyotarajia.

    The Statement:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    NB: Thanks Mdau ulitufikishia hili.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kaaazi kwelikweli, tutafika tu!!!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,023
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    nami nimemsikia!nina uhakika 2015 CCM haitafika ikiwa madarakani!
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa umekimbilia nini kupost kama huna hilo tamko? Cha muhimu ni tamko kuliko comment zako! Thanks for your time anyway!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Matola lete habari! yaani umenifanya niache kilakitu nasubiri tamko! Posti hiyo habari haraka plz!
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Asante Matola. Ni kweli ni ngumu kuamini kwa UVCCM hii ya vuvuzela la CCM kutoa tamko kali!.Hilo tamko lao kali itakuwa ni kubadili tuu mlio wa vuvuzela kama wafanyavyo hao wapiganaji wao!.
     
  7. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Where is the statement comrade? I can't wait to read it. Fanya faster comrade
     
  8. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shaka...mashaka!Aibiwi mtu hapa...
     
  9. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa vijana nao waache unafki...Wamesema wamefanya uchunguzi sasa kama kuna viongozi wabovu si wawataje.....!Viongozi wazembe akina nani...,Makamba au Mary Chitanda au JK mwenyewe...,.hawana majina.....!?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli wafuasi wao wenyewe wanaonyesha kutokuridhishwa na mambo yanavyoenda tutafika huko tuendako!
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila wanajamvi tuwe makini sana na hawa jamaa, bado siamini kama kweli wapo kwa ajili ya ukombozi wa kweli.... Nahisi baada ya kuona vijana wamechoshwa na mizengwe ya chama chao sasa wanatumia janja hiyo kuteka akili zao.... tuwe makini sana, tusijejikuta tumetegeka kwa mitego ya kipuuzi na baadae kuja kujilaumu :amen:
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ukisema tu ni tamko kali binafsi siwezi kuelewa isijekuwa ni kali dhidi ya Upinzani na ukosoaji. Though inawezekana kwani ninaye rafiki yangu M/kiti wa UVCCM Wilaya mojawapo alinitamkia hadharani kwamba haridhiswi na mambo yanvyoenda na kwamba anapenda CDM ikue zaidi ili CCM isambaratike. Lete tamko basi bwana Matola
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa simba ni simba baba. Utacheza naye akiwa mtoto akikua anaangamiza mbuzi wote kwenye zizi!
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,801
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    ngojeni basi haraka ya nini subiri apate uakika alfu tujadili
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lete tamko,bt i dn trust them-uyo alovalishwa kengele namhurumia
     
  16. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,832
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Umesema UVCCM wamechoshwa na CCM?
    Not so fast my friend....

    Nape Nnauye yuko wapi vile??

    Na yule mwingine nani sijui...Masauni..yuko wapi?
     
  17. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu pasco nakwambia litamtokea puani huyo msomaji Sijui Shigela..huyo si ndo anapigwa vita huyo? Riz1 &co watamgeuka hivi punde..Ccm ni ile ile milele.. Kwani kinachowafanya kina 6,mwakyembe,magufuli wasiaminiwe na werevu ni kipi? Mvinyo mpya kamwe haudumu in old botle!..
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa mbwa ambwekea mwenye mbwa, changa la macho hilo.
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    watanzania kwa kupenda matamko hamjambo!!
     
  20. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni angalizo zuri!!
     
Loading...