Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la uvccm limelenga katika kuiingiza nchi kwenye mkenge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Byendangwero, Jan 21, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwito uliotolewa na uvccm wakutaka suala la Dowans kurudiwa upya ni mpango uliosukwa na wahusika wakuu wa kashfa hiyo kwaajili ya kujisafisha. UVCCM ianatumika tu kama kipaza sauti kwaajili ya kuuza mpango huo kwa umma.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ivyo eeh ebu tupe data zaidi
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushahidi gani unao utaka; inajulikana tangu siku nyingi kambi la Lowassa limekuwa linapigania suala la Richmond lichunguzwe upya. Kikwazo kilikuwa ni Sitta. Sasa na UVCCM imeanza kuimba wimbo ule ule, na inasemekana kabla hawajatoa tamko lao, baadhi ya viongozi wa umoja huo walikutana na Lowasa
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    eeh kumbe cyajui endeleza kutujuza so likichungwa lowasa ataonekana ausiki tena
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    these are immature politics, na kwa kuwa katika nchi hii hakuna dora wala mkubwa kila mtu anabwatuka ujinga wake kwa kuwa anajua hataulizwa. Unawezaje kurudia mjadara uliofungwa na bunge na baadae kuamriwa ma court. Huyu mbwabwajaji anataka kirudiwe nini?.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,452
    Trophy Points: 280
    Inasadokika documents zilizowasilishwa na Kamati ya Mwakyembe mafisadi papa wameshazichakachua ndio maana wanalilia swala lirudi bungeni nia kuu ni Sita na mwakyembe waonekane ni wazushi na walipotosha bunge, Yote haya yanajidhihirisha kwenye tamko la ccm vijana iko kila sababu ya kuamini uvccm wamepangwa na mafisadi papa ili kuisafisha issue ya Dowans.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mkuu daudi, nijuavyo mimi docs muhimu zinazoweza kuwa interesting na muhimu kwa sita na mwakyembe niza richmond na si dowans. Au niko behind time?!, hata hivyo kuhusika kwa sita kwa maamuzi yaliyofanywa na bunge imekaaje?.
     
Loading...