Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la urais la zitto halifai kwa sasa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwitaz, Mar 26, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila shaka nitawaudhi baadhi ya Makanda wenzangu akiwemo Zitto Zuberi Kabwe kwa nilikusudialo kuwasilisha.

    Kwa kweli kuwa na haki ya
    Kidemokrasia ya kusema
    utagombea urais haimanishi
    Zitto Z. K. ana haki ya
    kusema atagombea urais wakati huu CHADEMA inajibidiisha na
    kujiimalisha nchini kote...
    Mimi kama kijana na mpenda Zitto Z. K. Sana hasa kwa jinsi ameshiriki na anavyoshiriki katika kujenga chama chetu
    ila tamko lake la Urais
    limetia vidonda katika
    chama chetu kama
    ifuatavyo:-
    ¤1. Imechechemesha
    CHADEMA kule Arumeru -
    Mashariki..

    ...a). Nasary anapanda
    jukwani na kumpinga Zitto
    kwa kusema kuwa huu si muda mwafaka wakuomba
    urais.
    Bila shaka Nasary anahisi
    kuwa:-

    ¡). Hisia za Kisiasa zitahamia
    kwa upande wa Urais na si Arumeru anapogombe
    ubunge.

    ¡¡). Anahsi kuwa
    watanzania hasa watu wa
    Arumeru watapunguza
    imani yao kwenye chama cha CHADEMA na hii itamzuia
    kuingia bungeni.
    ...b). Zitto pia anaandika
    makara kwenye mitandao
    huku akimlaumu Nasary
    kwa matamshi yake;
    hatimaye anasema kuwa
    hataenda Arumeru kumnadi Nasary...
    >>>Haya matamshi
    yanachechemesha
    CHADEMA na yatatugharimu
    kwa kiasi fulani
    kisichoelezeka.

    ¤2). Matamshi hayo
    yamewagawa kimakundi
    wapiga kura,
    wanaharakati, wapiganaji
    na wagombea udiwani wa
    Kirumba, Mwanza na Kimara, Dar es Salaam bila
    kusahau wenyekiti wa
    mitaa...

    ¤3). Imelegeza Mikanda ya
    kujikaza kisabuni kwa
    Makamanda hata baadhi
    yao wanataka kuhama
    CHADEMA ilhali waliokuwa
    wakitaka kujiunga na CHADEMA huwenda
    watajizuia kwa muda ama
    wataacha kabisa..

    ...kuingineko itapunguza
    imani ya watanzani kwa
    chama chetu...
    Kamanda inatulazimu
    kuungana kwa kuwa nina
    imani 'BIDII YETU
    ITAINGIZA CHADEMA
    MADARAKANI'
    ...ukiitaji kuwasiliana nami tuma ujumbe wako kwenda:-
    a). mwita_steve@yahoo.com
    b). www.facebook.com/wankuru.s.mwita
    c). www.twitter.com/mwitaz
    Nawasilisha
     
Loading...