Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la serikali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, Feb 21, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Tutaendelea na utaratibu wa kupiga mabomu kila juma 5,kuanzia saa 2:30 hadi saa 5 usiku,mpaka WATANZANIA kwa hiari yenu mtakapokubali deni la Dowans lilipwe!baada ya kuanza na maeneo ya gongolamboto,kitunda,kivule,kalakata,segerea, majohe,tabata.
    Jumatano ijayo tutapeleka mashambulizi maeneo ya kimara,mbezi,ubungo,mwenge,sinza,kijitonyama,na kwa uchache maeneo ya manzese kinondoni.
    MUNGU IBARIKI TANZANIA,MUNGU IBARIKI AFRIKA
     
  2. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usimtaje Mungu kwenye jokes my dia.

    Imeandikwa, Mungu hadhihakiwi
     
  3. k

    kaliakitu2008 Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mwisho ukeharibu ilitakiwa kusema mafisadi badala ya MUNGU, lakini ujumbe wako mzuri mkuu
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hata kama Ipo kwenye Forum ya Jokes lakini haipendezi, watanzania bado wana majonzi juu ya tukio hili, ni vema Sugi ukaungana ana watanzania wenzako kwenye Msiba huu wa Kitaifa kuliko kuweka kwenye Utani hili, Tujifunze kutoka kwa wengine tubadilike jamani kuna maswala ya kuweka kwenye utani lakini kwa hili ndugu umepotoka na mbaya zaidi unapomuhusisha Mungu kwenye Joke, Mdau mmoja amekwambia imendikwa kuwa MUNGU hadhihakiwi!!
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    thanks,i've learnt
     
Loading...