Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Serikali: Mgomo wa Madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by omujubi, Mar 8, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Heshima mbele wana jamvi

    Ni zaidi ya saa 24 sasa tangu mgomo wa madaktari uanze.

    Je, ni kweli serikali imeshatoa tamko au taarifa rasmi juu ya mgomo au bado. Na kama bado inasubiria nini. Au ndio uleule ugonjwa aliosema ndugu yetu mwingine ambaye naye yuko Ujerumani kwa ajili ya ‘check up’ ya macho!? …yaani “Kutokuwa na Maamuzi”.

    Nimemuona jana Mh. Waziri Mkuu akiongea pale Ikulu lakini ilivyokuwa ni kama alikuwa anaongea kama Ngugu ‘Mizengo Pinda’ na sio ‘Waziri Mkuu’. Nasema hivyo kwa maana iaelekea waandishi walimvamia na ndio akasema alivyosema kwa hiyo sidhani kama hiyo inaweza kuwa taarifa rasmi.
     
  2. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anxiety!!!!!???? Or mkwamo wa uongozi!!!!!????
     
  3. U

    UNIQUE Senior Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi iko kwenye autodrive. Jk amejificha labda kafunga mungu ashuke. Alilia sana urais sasa afanye tuone. Wale wanaoutaka waone mfano wa kujipeleka huku una kichwa cha nazi
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kukosa maamuzi ndiko kunapopelekea mgomo
     
  5. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Tuingieni barabarani thts 'e only sln madktari wamefanya wanachoweza kupigania maslahi na matatizo yanayoizongo taaluma yao,kazi 2mebki nayo sisi raia kudai huduma za kiafya na wa kumdai huduma hzi hakuna mwngne bali serikali tujipange wa tz hakuna wakutukomboa bali sisi wenyewe..nakupenda tz.
     
  6. kajwa

    kajwa Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo huu ahuwezi kuisha mpaka waziri na naibu wake wachomoke na wenyewe wamegoma kutoka,wakoradhi wananchi wafe wenyewe waendelee kubaki madalakani.hii ndiyo TZ.
     
  7. I

    Idofi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 849
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    hii nchi inatawaliwa na watu washenzi sana
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio tuijue serikali isiyokuwa na Maamuzi kabisa, whether yawe sahihi ama si sahihi , ni kwamba haina maamuzi kabisa.
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanatoa taarifa kuhusu mikoa na wilaya mpya ambazo wakazi wao wanakufa kwa kukosa huduma bora za afya.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Urais ni kazi ngumu siyo ya kuamuliwa tuu na wanamtandao na kuikimbilia ilihali mtu unajifahamu kichwa chako Nazi
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,885
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Wanangoja madaktari kutoka misri, cuba na china waje kuokoa jahazi! tuendelee kungoja si wanasema wamejipanga?
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mtanzania leo amekuwa hana thamani anaachwa afe kisa ni Mponda na Nkya ebu muogopeni mungu.
    Uwaziri ni mpito tuu na hamkuzaliwa ili muje kuwa mawaziri.
    Usikute JK anataka fumua baraza lote ili asionekane ametii amri ya madr
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wako bize wanapanga mikoa mipya na wilaya mpya nani awe mkuu wa mko na wilaya kwani shangazi bado hajapata cheo, mjomba, kakabinamu, dadabinamu, mwanaasha naye ukuu wa wilaya ss akimaliza vyooooote hivyo ndipo aje kwenye suala lenu la madaktari na hapo inategema kama hajawa na kajisafari maana pasaka inakaribia shoping hatujafanya bado so endeleeni kusubiri tu tutakuja na majibu mazuri!!
     
  14. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nchi ina viongozi ambao hawawezi kufanya maamzi, na haya unayoyaona ni matokeo ya kukosa utashi wa uwajibikaji..
     
  15. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nchi haina viongozi isipokuwa wapo Watawala.
     
  16. n

    naipenda tanzania Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wazee wetu walipigana kumuondoa mkoloni na kuiletea nchi yetu Uhuru, sisi watanzania wa leo tunalalamika tuuu, sasa ni wakati wa kuikomboa nchi yetu kutoka katika mikono ya maghaidi CCM na serikali yake, watanzania tuungane tuiondoe serikali hii dhalimu madarakani sasa hivi kwani haitusaidii kitu licha ya kutuacha tufe, Madaktari wamekataa kulalamika wameonesha njia na wanaharakati wamewaunga mkono, sasa ni zamu yetu sisi wananchi kufanya uamuzi mzito wa MAPINDUZI, silaha yetu ni UMOJA. TUACHE KULALAMIKA tuamuke tuikomboe nchi yetu ili watoto wetu waje wafaidi tunu za taifa letu. TUCHUKUE HATUA SASA NA TUFANYE MAPINDUZI. WAKATI WA UKOMBOZI NDIO SASA.
     
  17. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa sababu Kiwete hatukani mabepari , hawachukii wayahudi,hana habari na kujiingiza katika migogoro ya nchi jirani wala kujifanya anajua kutatua migogoro yao, hajifanyi kuwa najua kuwakamia wamarekani na waingereza umoja wa mataifa, ndio maana unamtukana. uzuri wake wewe hutaujua na wala huujui kamwe. anaglia sana anavyojitahidi kutatua unemployment rate halafu uone ni nani kama yeye! kuwa na kuiamini injili!
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    I suport u dr.
     
  19. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusali na kuiombea Nchi yetu..........
     
  20. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo mambo ya kupanga mikoa na wilaya mpya sipendi. Ni kuongeza gharama tu kwa nchi na kugawana madaraka kwa vibaraka wao.
     
Loading...