Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Serikali dhidi ya Mengi na Rostam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnozya, May 11, 2009.

  1. m

    mnozya Senior Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wakuu JF.

    Nimesoma kwenye mtandao kuwa Tariki Azizi wa TZ leo angetoa tamko la Serikali Kuhusu Mengi.

    Tafadhali mlioko nyumbani tupasheni habari kama kalitoa na amesema nini.
     
  2. A

    Audax JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau mpo,tupe nyepesi hizo tunazisubiri
     
  3. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ina maana mpaka sasa bado hilo tamko hawajatoa inawezekana kweli leo maana muda wa kazi home unakaribia kuisha.
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwenye mtandao wapi? Tariki Azizi wa TZ ndiye nani? Mbona vitu vinaelea ela tu?
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Halafu wote wamehamia Busanda ,kutafuta ushindi unaoelekea kuiangukia CUF.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 11, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Tariq Aziz was a hell of an eloquent speaker. He was Saddam's mouthpiece on the international stage.

    Sasa nani bongo unayemlinganisha na Tariq Aziz? Au unachanganya kati ya Comical Ali na Tariq Aziz?
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Mkuchika ndio Tareq Aziz.ila anamsakizia Bendera leo ndio atatoa tamko rasmi.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikali imewalaumu Mengi na Rostam kwa kutumia vibaya vyombo vyao vya habari.

    Wamepewa onyo na kuelezwa wakirudia tena wataadhibiwa
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    May 11, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Asante kwa update mkuu MN...
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    May 11, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    serikali itawaadhibu vipi sasa hawa? kwa nini serikali iingilie malumbano ya watu? Miafrika bana....
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehe ndivyo ilivyo....
     
  12. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    the saga continue
     
  13. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaa! kumbe TBC aliyotumia Rostam kumkashifu Mengi nayo ni ya Rostam. Sasa nemeelewa!
     
  14. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhh huyu mkuchika si alishasema serikali itamchukulia hatua bwana Mengi? sasa kabadili msimamo baada ya Mheshimiwa naye kufanya kama alivyofanya Mengi? Msimamo aliuonyesha mwanzo baada ya taarifa ya Mengi nilifikiri angeuendeleza na kuwachukulia hatua wote wawili yaani Bwana Mengi na Fisadi Papa Rostam Aziz.

    Naanza kuamini yale yanayosemwa kuhusu RA kuwa na nguvu kubwa kuliko Mtanzania yoyote!
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    May 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    makofi "kwa kwa kwa kwa!"

    tena! "kwa kwa kwa kwa!"

    Hadithi hii kakufundisha nani? na amekuambia ina maana gani?
     
  16. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We have long way to go.
    Hivi hawa viongozi wetu huwa wanafikiri nini??
    Nilitegemea serikali ingetoa kauli ya kupongeza ama kukemea baadhi ya mambo yaliyosemwa kama ni kweli au la hili la kupiga mikwala halisaidii.
    Maswali yangu kwa Kumkuchika
    je Aliyosema Mengi ni ukweli au ?
    Je aliyosema Rostam ni ukweli au la?
    Na kama kuna ukweli je wao serikali wanampango gani na hizi taarifa??
    Kwani TAKUKURU kuna habari nyingi sana zimepelekwa hawafanyi kitu.
    DPP ana mafaili ya kufungua kesi hataki.
    Polisi wamepewa taarifa za kumwaga wako kimya.
    Wananchi wanachokipata ni matusi na watoa habari kuwekwa uchi na kuwa wahanga wa wahalifu.
    Sasa kama hawataki wenye habari kutumia njia hii ya media kutangaza na kutoa habari za wezi, wala rushwa na mafisadi hawaoni wao serikali ni baadhi na injini ya ufisadi na umasikini unao tutafuna.???
    Hawajui kuwa hili linalotokea ni kushindwa kwa serikali kushughulikia uhalifu unaokuwa siku hadi siku.
    Mangapi yalisemwa na wangapi tayari wananchi wamesha pigia kelele kuanzia bungeni lakini hakuna linalofanyika.
    Naona street justice should be next.
     
  17. Amesema magazeti ya Rostam, TBC ni gazeti?
     
  18. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1. TAKURURU walipewa ushahidi Richmond wakasema Lowasa safi, hadi tume ya Mwakyembe iliposema kulikuwa kuna rushwa!

    2. Yaani upeleke ushahidi serikalini kuwa pesa za KAGODA ndo zilitumika kuiweka madarakani CCM 2005- je nani atakusikiliza?

    3. Serikali iache kuwatisha watu na kuwafunga watu midomo!!!
     
  19. stanluva

    stanluva Senior Member

    #19
    May 11, 2009
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inawezekana ni Huyo jamaa anayeitwa JC.
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa bongo yaani old skool new skool wote IQ ni zero!.....wanafikriia maslahi yao na wala siyo ya wananchi...both chama tawala na vyama cya upizani....

    je tutafika>?.....garlie!...
     
Loading...