Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Tamko la Pinda"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 29, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 29, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Hii imeingia sasa hivi kutoka "ndani"... Inadaiwa kuwa ni tamko ambalo Pinda anatarajiwa kutoa kesho au wakati wowote kama sakata hili la kauli yake litaendelea hasa baada ya baadhi ya Wabunge hata wa ndani ya CCM kutoridhika moja kwa moja na maelezo yake katika kipindi cha maswali na majibu leo huko Bungeni.



    NB: Sijaweza kuthibitisha ukweli au usahihi wa taarifa hiyo. Muda ndio utasema.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Okay...sioni ubaya wowote. Angalau amekiri kuwa kachemsha na kwamba yuko tayari wabunge wenzake wampigie kura ya kuwa au kutokuwa na imani naye....
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo bado mnataka ajiuzuru?
     
  4. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok as long as ni binadamu hawezi kuwa perfect katika matendo yake ya kila siku.
    amekosea,amekiri,muacheni aendelee kuchapa kazi.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kazi kubwa ipo mbeleni iwapo PM anakuwa na uwezo mdogo hivi, atawezaje kutia chachu ya maendeleo? Heri ya Lowassa!!!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Kwa upande mwingine mimi namsamehe kwa sababu kwa kweli inasikitisha na kutia hasira kuona ma-albino wakiuwawa hivyo. So kama alivyosema, ali react kihisia zaidi jambo ambalo ni la kibinadamu na amekuwa muungwana kukiri na kukubali makosa. Sasa what else do you people want?
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    You kidding me! unaona heri ya fisadi kuliko aliyeteleza ulimi, tena inasemekana kakiri kakosea.

    Yaani heri ya Lowassa aliyeiba na akagoma kuwa kaiba, na kuonyesha kuwa hana mshipa wa aibu, bado anapiga ndogo ndogo tena chafu arudi madarakani, huyu kwako ni wa heri......kazi ipo mbeleni.
     
  8. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah heri ya lowasa alikuwa na uwezo mkubwa mpaka akatuletea richmond na ile ndege yake ya uchumi...
     
  9. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #9
    Jan 29, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama PM Pinda anaweza kutoa hotuba ya kukubali makosa namna hiyo.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Msisahau shule za sekondari za kizima moto kwenye kata zenu, ambazo hazina waalimu, Lowassa for PM
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Iwapo hiyo stament hapo juu itakuwa ya Mh. Pinda, basi mimi kama mwananchi nimeshamsamehe. Kosa ni pale atakaporudia kosa. Wale ninaowaona wapotoshaji zaidi katika sakata hili zima ni wale ambao wanakimbilia kuzima zima kila aina ya soo litokealo au kuanzishwa na moja ya viongozi wetu serikalini kwa tactics angamizi. Tabia hii ya kufukiafukia na kufunika uozo pale tuuonapo na pale unapotokea ndiyo hiyo inayo tuangamizia Taifa letu.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Ala! kumbe hakuna hata uhakika kuwa hilo ni tamk lake....what ze hell is going on?
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jan 29, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    sasa si bado halijatolewa rasmi.. anaweza kuahirisha... akilitoa ndio linakuwa rasmi
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Watanzania bwana.......yaani watapiga porojoo weee kakiri wazi nimemsikia na katoa machozi.....sasa mnataka nini? kuna mambo mengi ya kujadili sio hili
     
  16. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    endapo atatoa tamko hili mimi nitamsamehe kabisa wala sitataka ajiuzuru. Mpaka sasa bado hajatoa tamko la kuomba radhi wala kufuta agizo lake au kujutia kauli yake inayokiuka katiba ya nchi.
     
  17. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mimi nitamuona bingwa akiomba radhi. wanasiasa wengi hawajawahi kuomba radhi kwa style hiyo, sijui ni utamaduni wetu wa kisiasa au utamaduni wetu kama waafrika. Jimwage PM kama kuna nia hiyo. Changanya na kauli zote zenye utata, kwa kutoa ufafanuzi au kuomba radhi
     
  18. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #18
    Jan 29, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ooops,long live JF....
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani nadhani tujifunze utamaduni wa kujiuzuru, kama kakili kosa basi awe tayari kuachia ngazi, kuna watanzania zaidi ya mil 40. Wapo watakaoweza ilinda katiba yetu. Asamehewe kwa sababu kakubari makosa si sababu ya kuachiwa, huyu Mh Pinda ameisha toa kauli tata nyingi mno tokea aingia madarakani....hapa sasa he should swallow the bitter pills....
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hujamsikia redioni akikiri wazi na machozi kumtoka?? au unataka akutumie Email?
     
Loading...