Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la mwenyekiti chadema

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Technician, Mar 29, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arumeru Mashariki tutashinda.


    Tumewashika na wameshikika. Tumejiandaa kuhakikisha
    kwamba tunatangazwa washindi. Tumejiandaa pia
    kuhakikisha kwamba hakuna mkurugenzi wala msimamizi
    wa uchaguzi atakayediriki (chini ya ulinzi wowote ule hata
    uwe wa ndege za kivita) kumtangaza mgombea wa CCM
    wakati ameshindwa.


    Mimi ndiye Mwenyekiti wa chama wa mkoa huu na kwa
    mamlaka natamka kwamba CCM wasijidanganye. Na nilishawaambia
    kwamba Arumeru Mashariki si Igunga. Wakijaribu! Wategemee
    Hosni Mbarak mwingine Tanzania kutokea Arusha! Wakijitangaza,
    hakuna kiongozi wa kitaifa wala wa mkoa wala wa wilaya
    atakayejiuzulu badala yake tutaongoza wote nguvu ya umma
    mpaka kieleweke! M.M. Mwanakijiji njoo Arumeru Mashariki
    ushuhudie, utaandika vizuri zaidi.



    SOUCRCE:TANZANIA DAIMA
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hata mimi najua kwamba Arumeru ni ndogo sana na inashawishi kuipuuza, lakini wale wanaojua nguvu ya maji japo yamengenezwa kwa vichembechembe vodooooooogo ama namna sisimizi anaweza kumfisha tembo kamwe hawezi kupuuzia kitu chochote kile.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    mwigamba is still loyal to the party regardless..kweli aliwahi kupita jeshini nimekubali,.jeshi lilipoteza mwanajeshi mwenye msimamo thabiti.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huo ndiyo ukweli!
    Wakimtangaza mtu ambaye hakushinda kihalali, mimi ni mmoja wa wanaoanza kuomba RIP zenu, maana mtanizika!
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimelipenda Tamko kwasababu linaashiria
    kuwa watu wamejipanga kupokea matokeo
    ya halali na si matokeo ya kupikwa na TISS,DED.NK
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haijalishi wao wameshika dola cha muhimu ni kuheshimiana
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hizo ni ndoto za mchana, utawezaje kushinda wakati haujawekeza; tena umeshindwa kuwa na mtandao kila kata
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60

    Aluta Continua!:lock1:
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    "Although I read a variety of newspapers from around the country, newspapers are only a poor shadow of reality; their information is important to a freedom fighter not because it reveals the truth, but because it discloses the biases and perceptions of both those who produce the paper and those who read it."
    Long walk to freedom; Mandela
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa utafiti mdogo niliofanya vijana wengi hawajajiandikisha kupiga
    kura na ndio ngome ya CDM. CCM wanaringia wamama na wazee ambao
    wengi ndio wanakwenda kupiga kura. Mwito wangu kwa vijana wote
    waliojiandikisha waende kupiga kula wasichoshwe na usumbufu ambao
    huwa unapatikana vituoni. nina ukakika kati ya watu 100,000 na
    ushee waliojiandika watakao hudhuria na kupiga kula hawatazidi 50
    % ya waliojiandikisha kama tulivyoona kwenye chaguzi nyingi za ubunge
    zilizopita. Na wengi ambao wamejiandikisha na kushindwa kutokea
    kwenye vituo vya kupiga kura huwa ni vijana either shahada zao
    wameuza au wanadharau.
     
Loading...