Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Muwaza kuhusu katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by abdulahsaf, Feb 5, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    who are these guys!!??? mmekimbilia ughaibuni mnajifanya kutoa matamko-rudini mpambane hapa hapa!!
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si mawazo mabaya
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    e. Kuhakikisha kwamba hata katika mambo ambayo yanabakia
    katika mamlaka ya Shirikisho, Zanzibar inakuwa na kielelezo
    chake kinachotambulika, (kwa mfano (a) maaskari/majeshi
    waliopo Zanzibar wawe ni Wazanzibari na hawahamishwi kikazi
    kwenda upande wa pili wa muungano au kinyume chake, (b)
    mtiririko wa wageni wanaongia Zanzibar uwe unadhibitiwa kwa
    njia na hati zinazokubalika, n.k.),
    f. Shirikisho la Tanzania liwakilishwe katika Umoja wa Mataifa kwa
    viti vya Zanzibar na Tanganyika. Kwa maana hiyo, Zanzibar
    irejeshe kiti chake katika umoja huo na hivyo hivyo kwa
    Tanganyika,
    Du Mwl Nyerere alisema mtu akishaanza kusema mimi Mzanzibari na huyu Mzanzibara atajasema mimi Munguja na yule Mpemba (angalia attachment ya abdulahsf) ameshakiondoa kisiwa cha Pemba kwenye ramani ya Zanzibar
    kweli hamnazo, askari walioko zanzibar wawe wazawa wa huko na wasihamishwe je hawa waliotapakaa huku bara tukiwafukuza mtaenea huko?
    Kumbukeni kabla ya Uchaguzi mkuu mwaka jana katika mahojiano ITV wazanzibar waliomba wasikumbushwe Utumwa na Utwana baada ya msemaji mmoja kudai hakuna haja ya Muungano huku watazamaji kubao wakiwa wameolewa bara na wanaishi bara
    Acha hayo ww vunja Muungano, na iingize hiyo ktk Katiba
     
Loading...