Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko-la-MUWAZA-(Katiba-Mpya)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, Mar 27, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,689
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama uko nje ya nchi yako usiongee lolote kuhusu mambo ya Nchi yako,kama uko ndani ya Nchi yako Shiriki asilimia 100 kujenga Nchi yako(Churchil UK PM)!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mjadala shihi kwetu na kubwa kuliko yote nchini ni huu hapa unaohusu kuleta suluhisho la kudumu kwa wananchi kujiundia Katiba mpya na Tume Huru ya Uchaguzi mapema iwezekanavyo.

    Hongereni sana MUWAZA kujitupa kwenu kwenye mjadala huu. Chonde Moderators turudishieni threads zote za mambo ya katiba hapa jukwaa kuu si huko uchochoroni.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hebu chukua muda kidogo wewe mwenyewe ukajisikilizia maudhui ya ulichokiandika na ukapitie katiba ya muungano ukajisomee maelekezo ya juu ya haki na uhuru waliyonayo Wa-Tanzania popote pale walipo na sauti yao kuendelea kusikika.

    MUWASA, nadhani lake huyu mwenzetu huenda ilikua ni ka-ajali kadogo tu kwenye keyboard yake.

     
  5. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,561
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Agree!
     
  6. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,689
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Bado munakiza sna vijana munahitaji tochi na mamji ya uzima,,,hivi watanzania walioko njee hawawezi kushiriki kikamilifu katika kujenga nchi ? Tulia kijana,kama hujui tanzania inajengwa na wasomi wa kitanzania waliko njee ya tanzania,,tunaheshimika sana,,,muulize baba yako kikwete na mrema,,,
     
  7. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao ni wakimbizi tu hawana maana yoyote!
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Hivi kwa uelewa wako hao watu wako wa nje nao Wanajiita Wazalendo? Kwanza wengi wanasafisha vyoo tu hawana kazi yoyote na wakipata muda wanaingia JF! Kwa mtazamo wako una ona watu walio abroad wako smart sana upstairs! Dada yangu usijidanganye nao hawana mbele wala nyuma!
     
  9. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,689
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tulia kijana,sisi hapa tupo kwa ajili ya serikali ya tanzania,imetulipia ada kusoma,na mijengo ya kusihii,sasa tupo kama maproffesor,,kikwete akishndwa huja huku kuomba msaada,na serikali sisi inatulinda kwa nguvu zote,,,hiyo barua inasikilizwa na viongozi wote,kama wewe hutaki basi kaa kimpya ,,kama hukusoma anza veta ujajifunze japo kuchonga ubao ikisha tutakusaida scholership,,,upeo wako mdogo
     
  10. m

    mubi JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    . Ama kweli great thinker wewe hongera. Made in tanzania
     
  11. A

    Ame JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hajui kuwa nchi kama Bangladesh kipato cha nchi kinachangiwa kwa percent kadhaa na hao anaojidai hawawezi kujenga nchi. Msamehe yeye kaishia tu kigoma mwisho wa reli hata jrani zetu wa Rwanda na Burundi hajawatembelea tumsamehe. Kama kuna watu wanaweza kuleta mapinduzi ya haraka basi ni hawa wa nje kama watapata support ya kuwa link na hawa wa ndani. Thanks to Amrica Army to bring to us internet for communication Mungu azidi kuwa fanya majogoo wa dunia.
     
Loading...