Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la munduli kwa Wapinzani

Discussion in 'Jamii Photos' started by njiwa, Sep 30, 2010.

  1. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    dah.jpg
     
  2. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao wanashinikizwa na Lowasa tu maana walikwisha sema za ubunge wanaweza kumpa huyo Lowasa ila za urais Kikwete asahau
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama Unajitoshereza, chumvi unayoomba kwa jirani ni ya nini?
    Kama mtaji wa kura upo wa kutosha Monduli Mabango, Kununua shahada, migao (T-shirt, kofia, pesa n.k) ni vya nini?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hongera.
    mwizi hula na wezi wenzake
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Waache waendelee na sisiemu yao ila waelewe kuwa watatyaba hadi Yesu arudi!
     
  6. g

    grandpa Senior Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hakuna watu walioyuma kimaendeleo kama hao ving'ang'anizi
     
  7. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawajui kusoma may be walitaka kuandika kushindwa kwa CCM ni 99.9% Kazi kwelikweli
     
Loading...