Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Mh Membe kumtaka rais wa Ivory Coast aachie kiti.Je Tanzania ni safi????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lokissa, Jan 13, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    WanaJF naomba kuuliza kutokana na kauli Mh Membe alioitoa jana kuna uhalali wa Tanzania kumtaka Rais aliejiapisha wa Ivory Coast Mr Gabbo aondoke madarakani huku akijua wazi mshindi ni Watara na ile ishu ya Mzee wa kaya ya kuchakachua kura ktk majimbo mengi ili aonekane mshindi kuna tofauti yoyote hapo? si sawa na mmbwa mwitu kumbwekea mwezie huku wakijua wazi wote wameiba mwanakondoo wa mchungaji.naomba nawasilisha.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa sote tunaamini aliyasema yote hayo kwa udhati kabisa bila ya unafiki wowote basi aheri akaanze kwa KUMSUKUMA NJE KABISA 'BAGBO WETU HUYU WA BONGO' ili huko nje wasije wakamzodoa bure Waziri wetu huyu asiye na kashfa.
     
Loading...