Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la MAT kufuatia hukumu ya Mahakam Kuu, Idara ya Kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Mar 9, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,264
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    1: Mahakama imekuwa biased kwa kumsikiliza mlalamikaj pasi Kumsikiliza Mlalamikiwa.
    2. Mahakama ilitakiwa pia kumpa Mlalamikaji Time frame ya kusema ni lini atapatia ufumbuzi madai ya Mlalamikiwa.

    Mwisho kabisa: Haturud Nyuma hadi kieleweke
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu
     
  3. P

    PWERU Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha u.ji.nga. Wa kupingana na serikali!tii mamlaka ya kidunia
     
  4. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na loli!
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mbombo nu bhukifu
     
  6. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,264
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    KIle kipindi cha zidumu fikra za mwenyekiti hazipo tyena ndugu yangu.
    Nyie ndo wale Magamba wakisema "Tembeeni uchi" Mna tii bila ku question
    Kalaghabao
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mwe! Jimbombo Jilipo Malafyale, walifikiri madr ni sawa na wale mbayuwayu?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Mimi hiyo amri ya mahakama sijaipenda kabisa.
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kumbe wauwaji wako wengi. mnatanguliza matamanio ya nafsi zenu kuliko utu? viumbe wa ajabu sana. ivi mliambiwa huyo waziri atabaki pale milele? kisingizio chenu cha kugoma msidhani jamii imefurahishwa nacho. na mna bahati serikali bado imewapa kichwa sana.mtakuwa mmezingirwa na mapepo machafu, mnahitaji muombewe.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Sijui nani kawashauri watumie mahakama?
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ndo kina nani hao p.u. *m*ba.**f.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe ndio umetoa hilo tamko? Hilo tamko si la kimaandishi kama ni la kimaandishi tuwekee basi hapa kwa kuwa siamini kuwa tamko linaweza kuwa fupi kama hivyo.
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwahiyo na we Nyani unaona mko sahihi kugoma? kwa lipi hasa wewe unaliona lina tija mpaka muwe sehemu ya vifo vya watu? Ukiunga mkono ukatili huo ujue hiyo damu iko juu yenu
     
  14. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tukuketa untoli
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Naloli mbombo jilipo malafyale
     
  16. L

    Lua JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmhhh! tamko jepesi kama kisoda.
     
  17. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndio chombo cha kutoa haki!!
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hao watakuwa zaidi ya mbayuwayu we subiri tu, kumbuka hata babu wa loliondo alijipatia umaarufu mkubwa lakini sasa media zinamuangalia kama kichefuchefu. Natamani kila anayewaona madk wako sahihi Mungu ampe mtihani ima wa kuugua yeye mwenyewe au auguze, ndio ataona kama hao wamechemka ile mbaya.
     
  19. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hapo sasa!,kama luga zenyewe za mawasiliano tz ndo hizi,kweli dr kutoka china ataelewa mgöjwa anaumwa nini?...
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Vifo vipo siku zote hata ninavyotype hapa kuna kina mama na watoto wanakufa kule tandahimba kwa sababu hakuna skilled nurses, drs au dawa ili kumsaidia mama huyo na mtoto kusurvive,tunatumia hela nyingi kupeleka viongozi kutibiwa nje kuliko hela tunayotumia kuboresha mfumo wetu wa afya... wanaosababisha vifo ni serikali yenu lege lege na sio madaktari, kama madaktari wanataka mapinduzi katika sekta ya afya ntawaunga mkono mpaka kufa
     
Loading...