Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la kuahirisha uraia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Isaac, Nov 5, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi Isaac 'Ankali' leo tarehe 5 November 2010,natamka kwa hiari yangu bila kushurutishwa na yeyote kuwa ninaahirisha Utanzania wangu kwa kipindi cha miaka 5. Uamuzi huu unakuja baada ya kutoridhishwa na matokeo ya uchaguzi na kutangazwa kwa mshindi ambaye sikumchagua.
    Sambamba na tamko hili ninautangazia umma kuwa mimi si mmoja wa walioitoa nchi yangu kwa mafisadi. Ninaipenda nchi yangu na nitarejea kuwa raia wa Tanzania mara tu ccm itakapoondoka madarakani miaka 5 ijayo.
    Pia,kwa kipindi chote nitakachokuwa nimesitisha Uraia nitaendelea kumtambua Dr. Wilbrod Peter Slaa kuwa Rais halali wa Tanzania na nitatimiza yote atakayoagiza. Vilevile nitamtambua Fred Mpendazoe kuwa mbunge halali wa Segerea.

    N.B: Niko tayari kuwajibika kwa uamuzi wangu huu mzito.
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kila laheri kaka, Hope unaelekea nchi ya Kusadikika!
     
Loading...