Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la kamati kuu ya CHADEMA kuhusu mchakato wa katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Nov 21, 2011.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu nawakilisha kama ilivyo.

    MY TAKE: Watanzania wakiamshwa mapema ktk hili (Sijui CHADEMA wamepanga lini kuanza hiyo mikutano na maandamano) naamini watawala hawatakuwa na ujanja zaidi ya kuurisha tena Bungeni ili kufikia muafaka.
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tamko la ukwel na uhakika
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    At LAST Thank you Mbowe!
    Usanii wa ccm serikali utakwama very soon!
    Wakuu wetu tutakuwa bega kwa bega nanyi!
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Nimelipata vyema sana hilo.Kazi kulitekeleza tu.Magamba yatakuwa yameshtuka.
     
  5. M

    Mzee Busara Senior Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki ndicho kilikuwa kinategemea sikutegemea chadema wangesema vinginevyo. Enedeleeni na maazimio hayo lakini msiwaumize wananchi
     
  6. M

    Mzee Busara Senior Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamko hili litatuingiza vitani kama ccm na chadema hawatakaa mezani kupata muafaka
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Mkuu kwa kuweka hii kitu hapa jamvini. Hongera sana Mbowe kwa kusisitiza mtafanya lolote lile kwa njia za amani katika kuhakikisha katiba inayopatikana inakubaliwa na Watanzania walio wengi.
     
  8. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm inatoa tamko chadema inatoa tamko mnatuchosha tuchague lipi? tengenezeni utaifa katika mjadala huu
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    idumu chadema
    sisi ndio tuliothubutu.... na tutaweza....
    hao wanaimba tuu
    tuko pamoja
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kamati Kuu ya CCM nayo itakuja na yake, ndio maana walimwita Shibuda akawasaidie ya ndani ya Chadema?!
     
  11. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupi mkweli chadema au ccm? tuchangie kwa hoja kuzichambua hoja zote za pande mbili ili kupata jibu sahihi
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ngoma inogile
     
  13. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa tamko hili maafa makubwa yaja
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    uchambue kipi ambacho hakifahamiki inamaana siku zote hizi ulikuwa hufuatilii?
     
  15. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoja hizi zingetolewa bungeni pengine zingesaidia kuleta muafaka kama chadema wasingesusia bunge
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wananchi walio wengi ambao ndio walioichagua CCM..lolz @ these punks
     
  17. A

    AzimiolaArusha Senior Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45



    I am a CCM Member and leader ila for this, this is laterally true kabisa, Watanzania tunatakiwa kutokuunga mkono hii sheria, tunarudi kulekule tulikotoka, we are heading shimoni!!!! this law must be rejected by hook and crooks!​
     
  18. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    tamko la kweli....afadhali mmetoka vyema!
     
  19. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee!:A S embarassed:
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unasema bunge lipi hili la Makinda?
     
Loading...