Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Ikulu kuhusu Openi Government Patnership (OGP)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tinker, Feb 11, 2012.

  1. T

    Tinker Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwasababu michuzi bado analipwa na usalama wa taifa!
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu una maan shghuli hiyo imebinafsishwa? Blog ya mtu inakuwa ndiyo blog ya ofisi namba moja ya nchi?
     
  5. T

    Tinker Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndivyo ilivyo ..............
     
  6. T

    Tinker Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lile lilikuwa shinikizo la serekali ya marekani..hakuna lolote
     
  8. SPY CATCHER

    SPY CATCHER JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2015
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 274
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    ngonjera tuu toka kwa watawala wetu
     
  9. SPY CATCHER

    SPY CATCHER JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 274
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
     
  10. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2016
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,537
    Likes Received: 2,520
    Trophy Points: 280
    Mbona mnafufua thread za Zamani?
    Open government initiatives zilikuwa enzi za JK, Utawala wa sasa wanataka mnunue taarifa fulani fulani ( hii ni kwa mujibu wa Muswada wa haki ya kupata habari wa Mwakyembe)
     
Loading...