Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Dr.Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uncle Rukus, Nov 2, 2010.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru wote mliojitokeza kupiga kura na kukipa chama chetu ushindi wa kukumbukwa, ushindi wa kihistoria mkikaribisha mapambazuko mapya ya uongozi katika taifa letu. Kama ilivyokuwa kwenye matokeo ya Ubunge matatizo yamehamia kwenye matokeo ya Urais na kutokana na unyeti wa nafasi hii tunahitaji uangalifu katika kushughulikia. Msife moyo kwani tukiwa tayari muda si mrefu ujao tutazungumza nanyi kwa taarifa zaidi.
    Dr. Wilbrod Slaa | Facebook
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Safi sana
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mkuu Asante sana kwa taarifa maana tulikuwa tunataka kusikia kidogo kutoka kwake
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Mwanapinduzi Dr Slaa.....tuko nyuma yako baba, tuko nyuma yako!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Njema hii!
     
  6. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Umejitahidi kadiri unavyoweza! Kila mwenye nia njema na uchungu na nchi yetu analifahamu hili. Endelea kupigania haki za wanyonge, hasa kuleta mabadiliko katika maisha yao. Kumbuka haya maneno: "The glory of God is to be a human being fully alive".
     
  7. C

    Chesty JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hii ni kauli ya kiutu uzima lakini sisi tunaomba Chadema wadai kura zirudiwe kuhesabiwa tu na huo ndiyo mwisho wa JK na CCM yake..aibu itakayowakuta haitasahaulika milele.....................................
    Dr. Wilbrod Slaa | Facebook
     
  9. W

    We can JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bw. Rutashubanyuma,

    Naomba uwe REALISTIC. Huwezi kuanza kuhesabu kura zilizoharibiwa; zingine zimechomwa moto, zingine zimeongezwa (mfano, kuna watu wako Lupango kwa kukamatwa na masanduku ya kuchakachulia). Cha kufanya ni kujumlisha UPYA, siyo kuhesabu kura!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tuko nyuma yako dr wa ukweli tema cheche tunakusikiliza
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Asante sana.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pamoja sana mheshimiwa
     
  13. b

    buliba Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    DR TUKO nyuma yako
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu hii nimeipata toka Dr. Wilbrod Slaa Facebook wall post:.

    "Nawashukuru wote mliojitokeza kupiga kura na kukipa chama chetu ushindi wa kukumbukwa, ushindi wa kihistoria mkikaribisha mapambazuko mapya ya uongozi katika taifa letu. Kama ilivyokuwa kwenye matokeo ya Ubunge matatizo yamehamia kwenye matokeo ya Urais na kutokana na unyeti wa nafasi hii tunahitaji uangalifu katika kushughulikia. Msife moyo kwani tukiwa tayari muda si mrefu ujao tutazungumza nanyi kwa taarifa zaidi"

    Tuwe na subira wakuu Dr. Slaa atatoa tamko kuhusu matokeo yaliyopikwa NEC/CCM ambayo yanatia kichefuchefu hata kuyasikiliza. Watanzania hatudanganyiki....
     
  16. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    are u sure nataarifa hiyo,
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tutasubiri tu ingawaje tunajua dhuluma kali JK na CCM yake wameifanya dhidi ya wapigakura wa nchi hii na Mwenyezi Mungu hatakaa kimya...

    PROVERBS 15:21 These things you have done, I kept quiet, and you thought I was altogether like you; but I will rebuke you and set them in order before your eyes."
     
  18. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu my wife kanipa bonus kwa kumsomea hii post
     
  19. senator

    senator JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    BONUS gani tena swaiba?! au ndo ile ya kikubwa zaidi!?!!:tape:
     
  20. M

    Mawazo1109 Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii mbona it's no longer breaking news??? Hii imetolewa tangu jioni mzee
     
Loading...