Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la CUF Juu ya ajali ya MV Spice

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makyomwango, Oct 6, 2011.

  1. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Great thinkers

    wakati ajali ya mlipuko wa mabomu ilipotokea mwenyekit wa CUF prof. Ibrahim Lipumba alitoa tamko kali akilaani uzembe wa watendaji katika jeshi, wizara ya ulizi na akataka waziri wa ulinzi bw. Husein Mwinyi ajiuzuru au awajibishwe. wazalendo tunaopenda uwajibikaji tulimuunga mkono lakini magamba hawakutusikiliza na wakaliona tukio kama la kawaida.

    Nimesikitishwa sana na kitendo cha CUF kupitia viongozi wao wa ngazi ya juu kukaa kimya juu ya tukio la ajali ya MV spice iliyopotea na ndugu, jamaa na marafiki wetu wengi. Awali nilidhani walikuwa busy na uchaguzi wa igunga lakini uchaguzi huo umekwisha na hakuna dalili za kutolewa kwa tamko la kulaani uzembe uliopelekea ajali

    Je ni kwa sababu waziri anayehusika na mawasiliano visiwani anatokea CUF?

    Kama tamko la uzembe halijatolewa kwa sabababu waziri husika ni wa kwao basi CUF ni wanafiki?
     
  2. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    hIvi mkÉ anaweza kumfokea mume wake?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Waziri husika anatoka CUF na MMILIKI wa meli ni WAZIRI WA ULINZI WA HUKU BARA(HUSAN MWINYI) PMJ NA MAMA YK YULE ALIYEWAH KUKAMATWA NA KONTENA LA MADAWA YA KULEVYA ENZI ZILEE WKT MTALAKA WK AKIWA AMIRI JESHI MKUU WA TZ, pima hp uniambie km kweli cuf watafurukuta?
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hilo la kufokea linawezekana, kimbembe ni je mume akiwa na uhakika mke hawezi kufanya lolote kwa sababu future yake anamtegemea mume, si ni kama anatwanga maji tu au kumpigia Mbuzi gitaa!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chadema mke wa kanisa na nccr mageuzi.
     
  6. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndoa yao na CCM ndio inawapoteza kabisa kwenye siasa
     
  7. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tamko la CUF = Tamko la CCM.
     
  8. M

    Mwera JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nijambo la kushangaza sana kwa wao cuf kukaa kimya wakati watu zaidi ya 2000 wamekufa kizembe ambao wote niwapiga kura wa cuf,inawezekana wamekaa kimya kwa sababu waziri anaehusika na wizara hiyo ni wa cuf,je huo ndio utawala bora?je huo ndio utendaji wa cuf?je tungewapa wakaongoza nchi ingekuaje?wanalindana bado wamekaribishwa sebleni tu,je wakiingia chumbani si ndio watalala fofofo,ama kweli umzaniae ndie kumbe sie,hao waliokufa ktk meli wote ni wapigakura wa cuf,je maalim seif tukuweke ktk kundi gani ktk hili?umakamu wa rais tu umewasahau watu wako waliokufikisha hapo ulipo,je ukiwa rais itakuaje?? Mnafedhehesha nakutia hasira sana nyie cuf kukaa kimya ktk janga hili.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkulu wa Kaya alisema DNA technology (genetic fingerprints) ingetumika kutambua wahanga wa meli ya MV Spice Islanders, sina uhakika kama aliropoka ama kweli ilitumika. Watanzania kwa kusahau jamaa anapeta tu na uwongo wake
     
  10. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Huku bara kidogo inawezekana kwa Lipumba kutoa maneno makali dhidi ya Serikali, lakini kule Zenji haiwezekani kwakuwa CUF ndo serikali yenyewe. Wanakubaliana tu kufanyia hitma Unguja wakati msiba mkubwa ulikuwa Pemba. Ni juu wa wazenji kutafakari vizuri mambo haya.
     
Loading...