Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Chama Cha Walimu(CWT)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Olesambai, Aug 3, 2012.

  1. O

    Olesambai Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kufuatia hukumu iliyotolewa hapo jana na mahakama ya kazi ya kuwataka walimu kurejea kazini na kuwaamuru viongozi wa CWT kutangazia Umma kuwa mgomo umekwisha, Chama kimesema kitatoa tamko leo saa 4:00 asubuhi. Tamko hilo litaeleza kama chama kimeridhika na hukumu au wanakata rufaa. Taarifa hiyo haijaweka wazi kama walimu warejee kazini ama laa. Mtoa taarifa amewataka walimu kufuatilia vyombo vya habari saa 4 asubuhi. Nawaomba wadau mtakaopa updates mtuwekee humu. Karibuni.

    =============
    UPDATE
    =============
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya,,,,ila mgomo baridi si unaruhusiwa kama wa mhimbili?????
     
  3. d

    dada jane JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu hii kitu nilikuwa naisubiri kwa hamu.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huhitaji kuwa Sheikh Yahaya kulitambua tamko litakalotolewa. Waalimu wataagizwa warudi kazini wakati chama kinaendelea na taratibu za rufaa!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Watakata rufaa na watarudi kazini ila wtajua wao nini cha kufanya......
     
  6. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yeah, sasa walimu watajifunza kusaini mahudhurio na kujisomea magazeti au kula story chini ya mti wakipunga upepo mpaka kitakapoeleweka. Jana nimesikia walimu hawajawekewa pesa kwenye account zao kwa makusudi, ni kweli?
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo ninapoona walimu au viongozi wao hamnazo endapo watatepeta.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nilazima warudi kazini kwanza ili kutii amri ya mahakama. Swala la rufaa ni kutetea haki yao maana hawajaridhika na hukumu. Mbona ipo wazi sana na wala sio kwamba wana surrender!?
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkoba ni mnafiki mno.
    Walimu wanatumika kuzima madai ya madaktari
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapana wamewekewa,labda baadhi ya halmashauri,ila most of my frends r tichaz tangu juzi wanakenua akaunt zao zimevibrate,,,,usipowawekea je wale wanaofanya kazi watajisikiaje?????
     
  11. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    natamani wasiache kugoma ili nione plan B ya serikali
     
  12. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sembuli, plan B ni ipi? Kufukuza wote na kuandaa Bilion mbili za kuwalipa wachina waje kufundisha? Maana najua hiyo pesa zinapatikana kirahisi serikalini kuwalingishia wananchi.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hawana plan B ndio maana wanatumia mahakama kuficha ukweli huu!
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kiwango cha taaluma kwenye mitihani ijayo ya taifa inaweza kushuka kwa % kubwa
     
  15. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cwt inatakiwa kufanya mabadiliko
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Tunakoelekea siko!!!!
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ......waalimu, rufaa ni muhimu.
     
  18. m

    mullay Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkoba mnafiki, walimu wenyewe sio wanafiki? hivi unajua kama idadi kubwa ya walimu wanaenda kazini kama kawa?
     
  19. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watafaulu wajinga wengi sana mwaka huu!
     
  20. a

    adolay JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Huko ndiko tuendako, inatisha sana taifa hili litakuwa la wajinga na vilaza wakubwa siku za uson.
     
Loading...