Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la CHADEMA Wilaya ya Arusha: Hatutamabui muafaka wa madiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Aug 3, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ndg, wana JF,

    Katika kikao cha wilaya kilichofanyika katika Hoteli ya Stereo hapa Arusha, chadema wilaya ya arusha imetoa tamko kwamba haitambui muafaka wa madiwani, na kwa usaliti waliouonyesha hawatahitaji kuona katiba inapindishwa, wachukuliwe hatua kali za kinidhamu ili iwe fundisho kwa wale wote wenye nia mbaya na wasioendana na katiba ya chama.

    Kikao hicho kilifanyika chini ya uongozi wa mkoa, ambayo ilikuwa chini ya mwenyekiti wake Ndg, Samson Mwigamba na Katibu wake wa mkoa pamoja na wajumbe wengine akiwepo mbunge wa jimbo la arusha ambaye ameingia kwa kofia ya kuwa mjumbe wa kamati kuu ya chama.

    Msimamo huo uliungwa mkono na wajumbe wote, ambao kwa pamoja wamesema madiwani wote waliokiuka katiba wafukuzwe kabisa chamani wakatafute chama chao.


    nawakilisha.
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kindly Mh Nanyaro Japhet Nanyaro aka baba Kamanda plse confirm the post.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    pamoja na kwamba atacomfirm the post, ni kwamba katika kikao hicho kamati ya muda iliyoteuliwa kuongoza na kuratibu shughuli zote za wilaya walitambulishwa pale, ambapo kamati hiyo itakuwa chini ya uenyekiti wa mh. Nanyaro Ephata na wajumbe wengine kumi na tano hivi.
     
  5. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Madiwani wa arusha wangepewa onyo kali tu nadhani hilo ni jambo la muhimu sana. Kusudi wasirudia tena siku nyingine...
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,480
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Nzuri sana hii, wawaachishe udiwani wote waliohusika na wawafukuze chama, zipigwe kura upya!
     
Loading...