Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la CHADEMA/waziri kivuli juu ya mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Mar 6, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi mbona hatumwoni waziri kivuli wa Afya toka CHADEMA akipita kwenye vyombo vya habari kutupatia msimamo wao juu ya mkutano wa PM na madaktari?

    Je CHADEMA wanakubaliana na madaktari kumpa Rais ultimatum juu ya suala la maslahi yao?

    Je CHADEMA wako upande upi juu ya hili sakata ambalo limechukua sura mpya?

    Je CHADEMA wana solutions zipi za muda mrefu na muda mfupi juu ya hili suala?
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona msimamo wa CHADEMA ulishakuwa wazi siku nyingi juu ya hili (tamko lilitolewa wakati wa mgomo wa awali). AU magamba mnataka tamko jipya la CHADEMA ili mpate sababu, ooh! mgomo unachochewa na wanasiasa!!!.
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Ina maana nyie maghamba mmelikoroga kwa madaktari halafu saizi mnajifanya kutafuta msaada wa matamko CDM!! Kwa hiyo tamko ndio litamuondoa waziri madarakani au? Mmelikoroga wenyewe na serikali yenu goigoi mlinywe wenyewe. Likiwashinda nguvu ya umma itawajia
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Waziri wa afya na naibu wake wakiondolewa na waziri kivuli naye si anatakiwa kuondolewa maana naye alishindwa kuisimamia vizuri wizara au inakuwaje?
     
  5. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Magamba mnataka msaada wa matamko ya chadema ili iweje!
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ddm itoe tmko kwani madaktari wameomba na tamko kutoka cdm?timizeni madai ya madaktari msitake kila kitu kukiconnect na cdm,poor ma.gamba
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Chadema siku zote wao huwa wako up to date ma maendeleo on the ground

    tunajiuliza je mbona twitter zao ziko kimya juu ya huu mkutano wa leo?
     
  8. vimon

    vimon Senior Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    huu si mgomo wa kisiasa
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huwezi kuondoa kivuli.
     
  10. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Achieni nchi Chadema watatue matatizo ya Watanzania, siyo kuomba matamko kutoka CDM ili mpate vibuti/nondo za kujibia mitihani mnayopewa na madaktari. Poleni tumeshawashtukia.
     
  11. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeye ni kivuli, hausiki na serikali ya magamba.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dah! Yani magamba kweli mmechoka bkoz badala ya kumkazania baba mwanaasha atoe tamko eti mnaikimbilia CDM itoe tamko, nyie wenyewe kwa madaktari mlitaka chai sasa mbona mnalalamika mnaungua? Magamba kama mlilikoroga basi mtalinywa wenyewe.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwani kuna mkono wa chadema katika sakata la madaktari na serikali?
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    matamko ya chadema yamekuwa mengi sana mengine hata hatuyakumbuki kama yalizaa matunda
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwanza ungeanza na tamko la CCM kuhusu hili. Mchonganishi hivi!!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wale waliokwenye ndoa umewaliza CCM na CUF?
     
  17. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kweli kazi imewashnda watani zetu,kwahiyo tusipotoa tamko nyie mnakaa kimya.vema ni kila mmoja kutimiza wajibu wake kwa majukum aliyopewa na si kufanya mtakacho ccm.
     
  18. B

    BARCA ON Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we vip baada ya kuuliza msimamo wa jk kwani tangu uanze hajatoa tamko na madai yao ya msingi ye ndo mwenye last say then unauliza tamko la chadema hata cdm hawapend viongoz wabov km hawa.
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    sasa mna justify kimya cha chama mbadala juu ya hili?

    mbona hatumwoni wala kumsikia wazirei kivuli wa afya au naye yuko upande wa magamba?
     
  20. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali iliyoko madarakani ni ya CCM kwahiyo ingekuwa vizuri Serikali itoe tamko siyo Chadema
     
Loading...