Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Chadema Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijallo, Apr 10, 2011.

  1. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu wa mkoa bw Eddo Makatta.anatoa tamko la chama,kwanza anaanza kwa kusema kuwa kuna maandamo tarehe 16 yatakayoongozwa na mh Freeman Mbowe,kupinga mswada wa katiba,kuhusu Shitambala anasema amepata taarifa kupitia vyombo vya habari,mpaka sasa hajaleta taarifa kwenye chama,anakanusha kuwa yeye hakwenda na shitambala.anasema ni haki yake kikatiba,kuchagua chama anachotaka,mpaka sasa cdm taifa bado walikuwa kwenye uchunguzi,anasema Shitambala amekimbia kabla ya uchunguzi,anamtakia harakati njema za kukipasua chama cha mapinduzi,anasema Cdm haina haja ya kujib wala kugombana naye,na wala cdm haijayumba wala haitayumba,
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huu ni umakini na ukomavu wa chama
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tumekusoma issue muhimu kwa sasa nikatiba achana na shitambala ni prossy wa siasa.
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo shitambala kweli alikuwa nukusi kwa Chadema, amehamia ccm chini ya saa 24 tayari mitafaruku inatokea huko. His move is probably the greatest favor he could do to Chadema!
     
  5. s

    smz JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shitambala kitu gani bwana. Issue hapa ni Katiba, huyo Matambara ni tone kwenye bahari ya hindi. Let him go wherever he likes. He is free. After all alishaanza kupoteza credibility. Mwache akajichanganye na wa saizi yake.

    Labda wamemwandalia nafasi ya Makamba, let's wait and see. Time will tell
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Good! watu makini sikuzote huwa wanajibu hivi!

    Dr. Kitila Mkumbo chukua desa hilo la Makata
     
  7. n

    ngwini JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi,shitambala au kitambala?
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tamko limeenda shule.

    Hakuwa CHADEMA tangu mwanzo angekuwa CHADEMA angeendelea kupigania haki ya wanyonge kuliko kuungana na wahuni CCM;

    bye bye
     
  9. A

    AKILI PEVU Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora aende iliniuma sana maana wkt wa uchaguzi nilikuwa Mby, alichakachua maana kwa nguvu ya CDM alikuwa anashinda ila akashindwa na akuonyesha hali ya kushindwa bali kuchakachua coz alikuwa hataki ushirikiano wa kujadili hilo na wenzake, Sasa napumua IMEJIDHIHIRISHA KUWA ALIUZA JIMBO
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    dahhh katibu nimekukubali...wewe kweli elimu imekusaidia majibu makini sana haya...
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Eddo umakini mungu kakujalia, pamoja ktk kuelekea kuwakomboa wana Kyela na Tz kiujumla-2015
     
  12. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umewahi kumwona KUKU AKITAKA KUTAGA?:angry:
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Chadema TAIFA wana haja ya kumwangalia huyu kwa macho MANNE.

    Jamaa anaonekana AME-ELIMIKA hata kama hana shule kubwa (Sijui elimu yake).

    Inafurahisha kuona watu kama hawa wakisogeza gurudumu la Tanzania mbele bila kujali wako Chama gani.

    Inabidi kumpe shule zaidi na ikibidi Slaa awe naye karibu huyu jamaa kwa maendeleo ya chama mkoani Mbeya.

    Mungu Ibariki Tanzania.
     
  14. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shitambala sishangazwi nae kuhama cdm..kwanza alikuwa mwanajeshi yule ..akaenda soma LLM england..aliporudi akaacha jeshi nadhan akiwa kama captain na kuingia kwenye siasa..hana mke mpaka saiv..hajawahi kuoa..lkn amezaa zaa hovyo hovyo kama bata...anaish tabata pale na watoto wake wote..inawezekana ni mamluki tu huyu..aliuza ubunge wa cdm mby vjjni kwa kupokea rushwa kwa kingunge..no-wonder karudi kwa wala rushwa na mafisadi wenzake
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Labda kaenda kusaidia mazishi ya hicho chama chake kipya. What timing!!!!! Alipewa hela na Makamba na anataka kutimiza kwa kile alichohongwa kabla ya Makamba kung'oka, maana asije akamroga. Si unajua tena Makamba anatoka kwenye ukoo wa kupika uchawi?
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safi saana....maneno mazito hayo...point 100 kwa CDM na point 0 kwa Shitambala
     
  17. peck

    peck JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tamko lina Akili, Katibu hongera kwa umakini endeleza harakati umma upo pamoja nawe!
    PEOPLES POWER
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shitambala anakwenda kuchukuwa nafasi ya Tambwe Hiza....teh teh...teh.
    Huko ndo kunamfaa, tunasubiri kuona mbwembwe zake huko SISIEMU.
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Siku zote wanachama na mashabiki wa CHADEMA wanajua kujenga hoja na kuongea kwa umakini....Nadhani kuna hii spirit ndani ya CDM..Tafakari watu hawa wachache

    1. Dr W.Slaa
    2. F.Mbowe
    3. Mpiganaji Lema.G
    4. Zitto.K
    nk kutaja wachache....
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280

    Hana sifa za kuwa mwanachama wa chama chocchote cha siasa....anatakiwa ajiunge na chama cha wapenda ngono ambacho hata mukulu ni memba kimya kimya
     
Loading...