Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la CHADEMA juu ya kuvunja Muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by arigold, Apr 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. a

    arigold JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Nilitegemea CHADEMA aka M4C wangetoa tamko juu ya hali ya muungano na namna ya kwenda mbele.

    Naomba waziri kivuli husika wa CHADEMA atutolee tamko ili tujue wamesimama wapi kwenye huu mradi wa Magamaba ambao wananchi wa bara na visiwani hawautaki

    kazi kwenu M4C
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 905
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    Kama tayari umeshasema ni mradi wa magamba, sasa unataka CDM iseme nini tena?
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Habari ya wapi mkuu!
    German on The Netherland?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...