Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la BAVICHA mkoa wa Arusha kuipongeza kamati kuu ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Apr 2, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    BARAZA LA VIJANA CHADEMA MKOA WA ARUSHA(BAVICHA)
    P.0.BOX 12525
    ARUSHA
    TEL.0754 834152
    Email.arushabavicha@gmail.com
    Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)


    TAMKO LA BAVICHA MKOA WA ARUSHA.KUIPONGEZA KAMATI KUU YA CHADEMA PAMOJA NA KUUNGA MKONO SIKU 21 ZA SERIKALI KUTATUA SWALA LA UMEYA WA ARUSHA

    Ndugu wanahabari
    Mtakumbuka kuwa kamati kuu ya Chadema iliketi tarehe 19.3.2011,pamoja na maazimio mengine,ilitoa siku 21 kwa serikali kutumia busara kutatua swala la umeya wa Arusha,ambao sote ni mashahidi ya jinsi ulivyokiuka sheria.Bavicha mkoa wa Arusha tunaipongeza kamati kuu,kwa jinsi ambavyo wamekuwa na busara na jitihada zote za viongozi wetu kuzuia umma wa Arusha.Ni busara za viongozi wetu ambazo zimefanya hadi sasa umma wa Arusha umekuwa na subira,tukiamini kuwa kama serikali itatumia busara basi swala la umeya litatatuliwa kidiplomasia,siku 21 zinatosha kabisa kwa serikali kama ina nia ya kweli na dhamira zao zinawatuma hivyo
    Bavicha mkoa wa Arusha,tunapenda kuihakikishia kamati kuu na umma wa Tanzania kwa ujumla kuwa,tupo imara,na tupo tayari kupambana hadi ushindi upatikane,vijana na umma wa Arusha hatutakubali wala kuendelea kuvumilia ukiukwaji huu wa sheria katika uchaguzi wa meya,na kamwe hatumtambui wala hatutamtambua meya ambaye si chaguo la wanaarushaNi lazima uchaguzi urudiwe ili haki itendeke,maana msingi wa maendeleo ni HAKI,na bila haki hamna maendeleo wala Amani.Tunasisitiza kuwa baada ya siku 21 tutaingia mitaani kushinikiza uchaguzi wa meya,vijana tupo tayari kwa mapambano,hatutaogopa wala kutishwa na awaye yote,tutapambana hadi kieleweke.

    Ikiwa hakuna jambo lolote muhimu ambalo mtu yupo tayari kufa kwalo,basi mtu huyo hastahili kuishi,Martin Luther King Jr


    NANYARO E.J.
    MWENYEKITI BAVICHA (M)
    ………………………………..
     
  2. utemi

    utemi Senior Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,kuna kupumua kweli mwaka huu?
    Hata babu saivi hampumzishi tena JK
     
  4. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Duh kweli nimeamni chadema mna uchu wa madarak mnataka kumwaga damu tena Arusha! Hivi kama sheria imepindishwa kwa nini msiende mahakamani! Katika wale waliokufa kuna Bavicha hata mmoja alikufa!? Au safari hii mnataka Bavicha mmoja aondoke? Nashauri njia ya mahakama itumike!
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  6. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzito Kabwla,

    Hivi kweli unafikiria kutumia nini? Just think ni lini wameanza kupata hiz mil 200? nini manufaa ya kununulia kila mwenye wajibu laptop? Naamini tutafika tu huko. what can you do? Just help them. Naomba tafadhali na wewe usiwe unaipinga CCM ilahali unaiunga mkono bila kujijua.

    asante
     
  7. m

    mareche JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cdm uyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee naunga mkono hoja
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mzito kabwela,sijui kwa dunia ya leo ulitaka tutumie njia gani ya mawasiliano zaidi ya mobile,email yetu ni arushabavicha@gmail.com,je hata gmail ni ya vichoChoroni?
    Sisi bavicha arusha tumejipanga na kamwe hatuwezi kukubali sheria zivunjwe kwa sababu yoyote ile,tutapambana hadi kieleweke
     
  9. lynxeffect22

    lynxeffect22 JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 625
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii imetulia! ... mpaka kieleweke
     
  10. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naona kama vijana wametumia lugha kali!!!
     
  11. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo BAVICHA mmenena kwani tulisubiri sana muongozo wa namana ya kudai haki yetu ila tumeshapata kwamba tutavumialia mpaka hizo siku ishirini na moja zipite baada ya hapo sote tutaungana na ninyi kwenye suala zima la kudaai haki!!
     
  12. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unakiherehere kama jina lako lugha kali hapo iliyotumika ni ipi? Unajua maana ya lugha kali au unajifunza kiswahili ebu tupishe kule.
     
Loading...