Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko kwa Tanzania Wote

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 10, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kutokana SISIMU kuchafua na kuhatarisha amani kwa kutuma msg za vitisho kwa baadhi ya numba za simu.Naomba wote wasizingatie hizo Msg na waendelee kumchagua kwa kishindo Dr Slaa.Sisimu imeona inashindwa na kutishia wananchi kwa msg.Number +3588108226 imetumika.Kura zote ziende kwa Dr Slaa.Sisimu ikishinda maisha yatakua magumu sana
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni namba ya wapi tena?...yaonyesha MAKAMPUNI ya simu taratibu nayo yanaDANGANYIKA SASA!
    Na ujumbe wa vitisho unasemaje?
    Tuma huo ujumbe ili kuongeza mashiko ya bandiko!
     
  3. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ujumbe unasema hivi. Slaa ni mropokaji na mgomvi anatukanah vyombo vya ulinzi na usalama.Anataka damu imwagike ili mradi aingie Ikulu.Tumkatae kugeuza nchi yetu kua somalia.

    Pamoja na kwmba imetoka +3588108226 ila utagundua kabisa imetumwa na chama gani na lengo lake ni nini
     
  4. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi ni msg ngapi ambazo nanyi mmekuwa mnazituma tena zikiwa na taswira za kibaguzi???

    Mnapochagua strategy kumbukeni kuwa wenzenu have more determination and resources za kufanya campaign za aina hizo tena zikawafikia mamilioni ya watanzania na sio persona sms ambazo ndizo mnaweza kuafford.

    Wakati nashutumu siasa za kibaguzi na vitisho zinazoendana na msg hizi kiasi kwmba sijawahi kuforward hata moja kati ya makumi nilizozipata na katika nyingene mnazoanzisha kila kukicha katika mitandao kama huu wa jamiiforum, naamini kuwa katika haya hakuna victim.....u r all perpetrators.

    Stop agonizing, Be the change u claim you want to see.....
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yaani Slaa katungiwa jambo jipya tena!!!...watatunga sana, lakini tushaamua, hatuelewi lingine!
     
  6. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I wish ningipata hizo msg ambazo 'sisi' tumeandika za namna hii.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii code ni ya Ireland
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi yaani hat a wanikate mikono ntapiga kura kwa miguu..siambiwi kit mwaka huu
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu hapo umenimaliza
     
  10. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi hauwezi kuwa kitu cha kufa au kopona mpaka tuanze kuzushiana mambo ya hatari kwa usalama wa taifa letu.Na kwa hili mamlaka ya mawasiliano ni lazima inahusika.Jamani baada ya uchaguzi maisha yataendelea.CCM maji yamewafika shingoni.
     
  11. m

    mozze Senior Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omary, mimi pia sipendi sana mambo ya ubaguzi na nadhani watanzania wengi hawafuatilii hayo, with exception of some few radicals. Jamii yetu imechanganyika sana na watu wachache tu wasiojua ndio wanadhani unaweza kushinda au kupata kitu kwa sababu ya upendeleo. Ninaamini kabisa hakuna mtu anayeweza kushinda uchaguzi kwa sababu ya aidha kabila lake, dini yake au vitu kama hivyo. Ubaguzi tulionao Tanzania, hasa katika siasa ni UKEREKETWA WA VYAMA! Ni kweli kuna watu wanaingiza hisia za kibaguzi katika kufutia wagombea wao, lakini nadhani ni suala la kupingwa kama sio la kupuuzia.

    Issue inayokuja kwenye hizi ujumbe zinazotumwa ni uchochezi, sio hii tu bali zote. kwa nini hawa wanaotuma ujumbe wasitume ujumbe wa kuelezea uzuri wa mgombea wao badala yake wanashambulia wengine? Ukituma ujumbe kusema fulani ni nyoka, au atachochea instability katika nchi nadhani ndio suala baya. hapo unapandikiza chuki au kujenga mazingira ya kuruhusu watu fulani kuanzisha vurugu baada ya uchaguzi. Mi nahsauri kila mtu anayefanya kampeni ni vyema azungumzie zaidi mazuri ya mgombea wake, japo inawezekana kuongelea mazuri kwa kusema mabaya ya mtu mwingine, lakini sio kutukana au kutoa uzushi.
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Let me find out how I can revenge to this. I dont care how much I can loose for the revenge as far as it is for the benefit of Tanzania and innocent Tanzanians who are suffering the consequence of CCM colonization.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mpiga kelele akiwa kazini
     
  14. t

    truth Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great you are just using your constitutional right,so does others too.
     
  15. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sisi Watanzania hautafika muda tukaamua mambo yetu katika nchi hii yakaenda vizuri! HHivi hizo sms zinazotumwa kweli zimetoka kwa mtu aliyeingia darasani? Nafikiri yule tunayedhania ameandika kwa matakwa ya chama chake atoswe yeye pamoja na chama chake kwa kuwa hawa ni wachochezi wakubwa na wanatafuta uongozi kwa maslahi yao binafsi. Kwa mtu yeyote mwenye akili ya kawaida anajua anayetuma sms hizo hana chochote na hawezi kuwafanyia chochote Watanzania.
    Kwanza wanataka wanafunzi wa elimu ya juu wasipige kura; upumbavu wa wazi kwa kuwa ni kuvunja katiba kumnyima mtu haki yake ya kuchagua kiongozi anayemtaka.
    Pili wameona wameelemewa, badala ya kutafuta strategy reasonable, wameamua kuzusha kitu cha kipumbavu kabisa ambacho kinaweza kuwafanya watu wazidi kuwachukia wale wale waloandika.
    Maswala ya uendeshaji nchi yachukuliwe kwa makini zaidi na siyo mtu akae ashauriwe na mke wake asubuhi aamue kuwapa Watanzania sumu ambayo haina mchango wowote katika maendeleo yao! WATANZANIA MSIDANGANYIKE, CHAGUENI MTU MNAYEMTAKA
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kadri wanavyotunga uongo ndivyo wanavyonifanya nizidi kuhamasisha watu kumpigia Dr Slaa kura na chama chake
     
Loading...