Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko jipya la serkali kuhusu mabomu ya gongo la mboto!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mawenzi, Feb 20, 2011.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutaendelea na utaratibu wa kupiga mabomu kila jumatano kuanzia saa 2:30 mpaka saa 5 usiku mpaka watanzania kwa hiyari yenu mtakapo kubali deni la dowans lilipwe. Baada ya kuanza na maeneo ya gongo la mboto, kitunda, kivule, karakata, segerea, majohe, tabata. Jumatano ijayo tutapeleka mashambulizi maeneo ya kimara, mbezi, ubingo, mwenge, sinza, kijitonyama na kwa uchache maeneo ya manzese. Mungu ibariki tanzania, mungu ibariki afrika!
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pia ukiona kitu si cha kawaida jaribu kukilipua na ukiona hakilipuki basi ni scraper chukua kauze ila kikilipuka jua ni bomu! Pia fanya jitihada juu chini ukajiunge na mgambo ili kukabiliana na milipuko mpaka dowans itakapo lipwa
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani 'mipango' ni kulipuka dar peke yake ama na mikoani?
     
  4. t

    truth Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happly Joking because you don't have any concern for those who lost their lives due to the incident. you have lost the moral regard for humankind!. what is the difference between you and a dog for instance?. A dog has no moral values! .
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    ......baada ya kumaliza Dar, enyi wakazi wa huko Dodoma maeneo ya Veyula, Msalato mpaka Mnadani mjiandae kwani mabomu yatalipuliwa pia.

    Huko huko Dodoma, pia maeneo ya Ihumwa, Chadulu, Nzuguni hadi Makole Kaeni chonjo na muanze kuchukua tahadhari juu ya milipuko hiyo.

    Enyi wakazi wa DOM muda ni ule ule kama ilivyokuwa Gongo la Mboto, yaani saa 2:30 hadi saa 5:00!!
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Radio mbao.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    AREA C,AREA D na uzunguni JE?
     
  8. P

    Pokola JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Paolo!!!
     
  9. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Bajabiri,

    Kwavile watalipua na Ballistic Missile; hata huko Area C, Area D, Uzunguni hadi Chinangali West.... nao pia waanze mazoezi ya kukimbia mapeeeeemaaaa.

    Maana ktk hili wameona ni bora kuyalipua wao kuliko kusubiria yalipuke yenyewe!!!
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tutaendelea na utaratibu huo mpaka Mkwere ajiuzuru hii ndio stairi yetu mpya ya kugoma,
    Kwa sababu Mkwere anatudharau sana sisi wanajeshi wa chini, tutamuuonyesha umuhimu wetu
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Don' panic, its jokes ma dear
     
  12. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Sometime tunatakiwa tucheke sioni cha ajabu!, usikasirike
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duu... Kwel kwastail hii itabid 2lipe den
     
Loading...