Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamisemi mnataka nini kuhusu swala la uhamisho wa watumishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ticha, Jun 28, 2012.

  1. Ticha

    Ticha Senior Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali imeanzisha utaratibu mpya wa kuhamisha watumishi wake kupitia TAMISEMI utaratibu huu ni mgumu sana kwa mtumishi kuutekeleza kwa wakati.hususani walimu.

    1.Unaomba kibali kule inakofanyia kazi,upitishe kwa mwalimu mkuu,afisa elimu wilaya na kwa mkurugenzi.
    2.unapeleka barua hiyo kule unakotaka kuhamia ili wakutaftie nafasi,ya mtu aliyehama,aliyestaafu ama kufariki.
    3.Ikipatikana nafasi hiyo afisa elimu anamwandikia barua mkurugenzi wake naye anaandika barua mtumishi kupitia kwa mkurugenzi wake kule anakofanyia kazi kumjulisha kuwa amepatanafasi.
    4.Mkurugenzi wa anakotaka kuhama anapitia faili la mtumishi huyo akiridhika anamwandikia katibu tawala wake na nakala anaituma Tamisemi mkurugenzi mwenyewe,ikiwa na data sheet.
    LAKINI ZINGATIA UHAMISHO HUWA UNATOKA KWA MSHIKEMSHIKE SANA MAAFSA ELIMU WANAWAKATALIA WAFANYAKAZI KUHAMA,WATU WANATUMIA NGUVU,HALAFU BAADA YA MIZUNGUKO YA KUTAFTA NAFASI BADALA YA MTUMISHI KUPELEKE MWENYEWE TAMISEMI ETI ANARUDISHA KWA MKURUGENZI,KWA HIYO WANACHELEWESHA MAKUSUDI ILI WATU WASIONDOKE.
    SHIDA IKO KWA MAAFISA ELIMU WA WILAYA,HATA WAKE ZA WATU WANAWAKATALIA VYETI VYA NDOA HAWAVIJALI.
     
  2. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kabisa na mimi wife anasubili kibali kutoka tamisemi dom mwz wa 7.proces ni ndefu imetughalimu pesa yingi sana.
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    weeee mi ndio kwanza nimemaliza hatua ya 1 so ntakesha kumbee!!!
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utaratibu mbovu sana siupendi kabisa wadau hatujashirikishwa
     
  5. m

    mmteule JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80

    demokrasia ikizidi hatutasongambele...... chapenikazi msibague vituo vya kazi wakuuu kooote huko ni Tanzania.
     
  6. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ndo TZ.Kama huko serious unakomaa na kinaeleweka.Cha msing usife mwoyo.
     
  7. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    mie wife alisumbuliwa mwaka mzima. Nikaona isiwe taabu nikamwambia apige chini ualimu sasa anakamata zake kadigrii
     
  8. M

    Mang'ula New Member

    #8
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira zimezidi kuvunja ndoa. Uhamisho kumfuata mwenzi wko kpata tabu m2pu.
     
  9. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2013
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Urasimu unaongezeka wakati mwalimu wa masomo ya sayansi anapotaka kuhama.Hakuna halmashauri iliyo tayari kumwamisha mwalimu wa sayansi.Upungufu ni mkubwa mno
     
Loading...