Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamisemi ivunjwe tu... Ni chaka la wezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Apr 18, 2012.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukichunguza sana siku hizi.... watumishi wa wilayani wengi siku hizi wamekua wezi wakuu

    System yetu imeshindwa kabisa kusimama na kuwa-reprimand kwa namna yoyote, kila afisa afya, elimu, mipango, ajira, injinia nk. wanabwiya mchana. there is only one system, "SUCKING, SUCKING AND SUCKING".... NO DELIVERABLE

    Tufunge wizara kuweke majimbo au tuipe mzigo tu serikali kuu

    Waziri afukuzwe kazi, waziri mkuu ambaye wizara iko chini yake naye afunge virago
     
Loading...