Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamil tigers

Discussion in 'International Forum' started by Echolima, Apr 28, 2009.

  1. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa kipindi kirefu tumekuwa tukisikia vita vinaendelea kati ya majeshi ya syri-lanka na waasi wa Tamil tiger,juhudi nyingi sana zimefanywa kuweka suluhisho lakini juhudi hizo zimekuwa zikizimwa na serikali ya syri-lanka kwa kukataa suluhisho lolote la Amani hivyo kusababisha janga kwa raia wasio na hatia,wakati huo huo jumuia ya kimataifa imekaa kimya bila kufanya juhudi zozote za maksudi kama walivyoishinikiza Israel wakati wa vita vyake na Hamas.
    Kitendo kama hiki kisifumbiwe macho maana maisha ya watu wasiona hatia wanakufa bila msaada wowote.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa Tamil tigers waliisumbua sana serikali ya Sri Lanka kwa zaidi ya miaka 20,sasa hivi serikali imewabana kwenye eneo dogo la km 10 za mraba na hawataki kusikia la mtu wanaona hii ni nafasi ya kumaliza tatizo.
    Tamil tigers pia ni wavumbuzi wa bomu la kijitoa muhanga 'suicide belt' linalosumbua sana dunia kwa sasa.
     
  3. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kuwa mwanzilishi wa kujitoa mhanga haihalilishi Wa-Tamil kuuliwa bila huruma kumbuka kuna raia watoto kwa wanawake wanateseka kwa kunyimwa chakula maksudi na majeshi ya serikali.World must do something to save human life.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sikatai kuwa maisha ya raia yanapotea,nilikua nakupa wanavofikiria serikali ya Sri Lanka, halafu silaha hizo za serikali wamepewa na nchi za Magharibi ambao wamewatangaza Tamil Tigers kama 'Terrorist group'.Nchi hizo zinaogopa kuongea sasa.
     
Loading...