Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambwe Hizza VS John Shibuda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WISDOM SEEDS, Aug 19, 2011.

  1. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WaJF, kati ya wanasiasa hawa wawili; John Shibuda na Tambwe Hizza nani mwenye hekima
    au mwenye mchango mzuri kwenye siasa?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mirembe type.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Wote wana mtindio wa ubongo
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    dah! mtihani mgumu.lakini bora shibuda.hiza usiombe kumsikiliza yaani ni upupu upupu.
     
  5. k

    kibiloto Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    waulize vijana waliokuwa ihemi iringa kwenye kambi la uvccm manake alikuwa ana kipindi maalumu cha propoganda
     
  6. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    akili za tambwe zipo ktk ncha ya masabuli yake, heri aongee akiwa amesimama, akikaa anazikalia na kuziminya basi hapo ni pumba tupu.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbowe na Slaa hawawapati hao jamaa kwa siasa.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Na wewe ni one of the JF thinkers ?
     
  9. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kwanini usingejihita zombie
     
  10. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Usikute wana kaundugu.
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tambwe VS Shibuda!!??
    Bora Shibuda, unaweza hata kucheka ukadhani ni utani!
    Tambwe, hata kuchekesha hafai anakera tu!
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wote mabwege
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaka yao ni MAKAMBA
     
  14. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nafikiri afadhali Shibuda kuliko Hiza maana tunapata misamiati mipya na maneno mapya ya kiswahili kama UJIRA WA MWIA
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Wote mavuvuzela tu hawana tofauti.
     
  16. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tambe hizza ana afadhali kuliko magale shibuda kwasababu shibuda uwa ana mwezi mchanga sasa ugonjwa unapomfika anapokuwa anaongea huwa anaongea pumba kama si upumbavu lakini kwa upande wa hizza tambwe yeye ni mchumia tumbo tu na iyo ndo tofauti kati yao.
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Shibuda yupo Makini na ana maanisha anachokiongea ni kwa vile watu wengi hawamuelewi hisia zake ila ni mpambanaji hasiyemuogopa mtu na pia anayeongea ukweli bila kuulemba, hili swala la Posho filosofia ya Shibuda haieleweki kwa sababu wengi wetu tunapenda wana siasa waongo na wanatuhadaa ndio maana tuna sema fulani yupo zaidi ya kuliko fulani, Shibuda anaweza kuwa anapinga Posho kwa dhati kuliko hao wanaongea kuonyesha kwao wao ndio wapingaji namba moja huku wanaichukua na wamekuwa wanaichukuwa miaka yote maana hata hao wanahadaa sasa hivi wamekuwepo Bungeni miaka kadhaa na wamekuwa wakipokea hizi posho mbona hawakuwai kusema hawazitaki? Hapa mjinga na anayeumia ni sisi ambao tunajiliwaza na kuishi kwa imani juu ya maneno ya wanasiasa.
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Shibuda ni nunda sana huyu jamaa! Halafu hana mtaji wa wapiga kura kwao Maswa.
    Tambwe Hizza hana kitu zaidi ya upambe kwa Makamba, kaishagombea Ubunge vipindi vitano na vyote anaanguka vibaya
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    umenikuna kaka..Makamba (yusuph), bonge la ngumbaro
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jifunze Kiswahili lugha yako ya Taifa, inafaa upitie kwa Shibuda akufunde.
     
Loading...