Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambwe Hizza amekuwa msemaji wa TAMISEMI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jan 9, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimemsikiliza mwisho mwisho Tambwe Hizza katika bulletin ya Ch 10 usiku huu akitoa ufafanuzi kuhusu uchaguzi wa Meya Arusha kuwa ulifanyika kihalali na nonsense nyingine kuhusu yule Mbunge wa viti Maalum wa Tanga aliyepiga kura Arusha.

    Nauliza, tangu lini Hizza amekuwa msemaji wa TAMISEMI? Ufafanuzi ulitakiwa utolewe na Mkuchika au bosi wake Pinda,
     
  2. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani kasema nini?
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee wa kuchumia tumbo huyo.
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi simlaumu Tambwe hata kidogo maana yeye hajui atendalo na kila mara hudhani ana majibu ya kuitetea CCM. Amekuwa akifanya juhudi kubwa sana kuitetea CCM lakini kila analoongea linachangia pakubwa kuibomoa na kuiaibisha CCM ambayo ina makada mahiri ambao wangetumika aibu hii isingejitokeza. Wa kulaumiwa ni yule aliyeruhusu Tambwe awe anaendesha diorrhea ya mdomo kama anavyofanya na kisha akabaki huru na kuendelea kupokea mshahara huku chama kikishuka hadhi yake.
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ataendelea kuchujwa kwenye nafasi ya kugombea ubunge hadi azeeke. Jamaa ameutafuta sana ubunge lakini CCM hawana fadhila na mdomo wake, wanamchakachua kama kawaida!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tambwe na Makamba wanadhalilisha USAMBAA
     
Loading...