Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambwe HIza na Hoja dhaifu kumhalalisha Mary Chatande!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zed, Jan 11, 2011.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35



    So wananchi wakiwakataa CCM kwa kutowapigia kura basi wao watadai wabunge wao wakuteuliwa kutoka majimbo mengine wamehamia kwenye mkoa huo na hivyo kuchukua uongozi wa halmashauri ya majimbo hayo. Ama kweli hii ni demokrasia ya majuha na kama ni hivyo basi Katiba inayosimamia demokrasia ya namna hiyo ni yakuondolewa kabisa! Tambwe anatetea ujuha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    hana maana,toa hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tambwe Hiza= Al Saaf= Mwendawazimu Namba 1 nchini
     
  4. c

    cray Senior Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    The guy is almost a punk(filletlessfish), spoken by Sauper, he has nothing to tell us. We should not waste time talking about it.
     
Loading...