Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambaza vs Azania (that Infamous Battle)!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Keynez, Dec 22, 2009.

  1. K

    Keynez JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa nimeboreka, najaribu ku-reminisce matukio mbalimbali ya maisha yangu. Wangapi hapa walishuhudia hii shughuli kwa namna moja ama nyingine? Unakumbuka nini kuhusu tukio hili?
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    chanzo kilikuwa ni kuonyeshana ubabe kitaaluma pamoja na 'uroho' wa wanafunzi wa azania kutaka kuchukua mademu wa tambaza. unajua azania (ya zamani) ilikuwa fiti sana sasa walikuwa wanawaburuza tambaza na pia wanawachapia 'mashori' wao. vijana wa tambaza nao wakawa hawakubali teh teh teh wanaishia kujitutumua na matokeo yake 'ngumi jiwe'...
     
  3. K

    Keynez JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    I guess azania ingekuwa shule ya mchanganyiko wakati ule ingepunguza mgogoro, vijana walikuwa na upweke, huku watoto wa jangwani wanawaona kwa mbali......Kwa mtazamo wako kimpira nani alikuwa zaidi kwa sababu mgogoro ulifikia kilele chake wakati wa mashindano ya shule za sekondari, kama kumbukumbu zangu zipo vizuri.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tambaza was always first. Hata kwa visura wa Jangwani Tambaza tulitamba.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Sisi Tambaza tuliwabonda sana nyie Azania
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hee! Kumbe na wewe ni mwanaTambaza. Ndio maana una akili.
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mchanga wa macho!....wee si ulisema umesoma shaban Robert?..how come tena ukasoma Tambaza?....juzi hapa kwenye matangazo uliandika unamtafuta shori mmoja ulisoma naye shaban robert ulikuwa unamtamani lakini unakufa kisabuni||
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Oh yeah sisi Tambaza tuko vichwa sana...
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Aaaah Cuppy nini tena...
     
  10. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa ngumi Tambaza walikuwa juu!!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    oh yeah...tulikuwa tunajua sana kuzipiga. halafu wewe nadhani ulikuwa na boyfriend wa tambaza
     
  12. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No Mr wangu alisoma Pugu,so huwa ananisimulia,anasimulia kuwa enzi hizo baada ya mechi ambayo Tambaza wamefungwa,ilikuwa fimbo na mawe kwa kwenda mbele!!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    oh yeah...tulikuwa watemi sana
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nasikia mnaa Hawanga kajifia zake, kweli?
     
  15. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Curious!....

    I know a lot of guys waliosoma tambaza kuliko azania...I think Azania wengi walikuwa ni john kisomo...walikuwa washamba sana compared to Tambaza walikuwa so bad boys na si unajua wanawake wanapenda sana bad boys...they treat you good man!.....

    Hawanga?...profesor Hawanga wa UDSM?....Kama ni yule mama yes alifariki a while ago.....unless UNAZUNGUMZIA MWINGINE...
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Mnaa Hawanga ndio nani? Yule discipline master?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Lol...you like bad boys huh? You like the ones who are rough on the edges...that don't mind pulling hair every once in a while...
     
  18. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yes all of the above!...i love them bad boys strong hands siyo mwanamume mzima anakuwa na soft hands kyeruuuu!.....
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Cuppy what is "kyeruuuu"? Kinyalu hicho au?
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No cuppy Kyeruuuuuu ni alama ya mshangao kwa wachaga....

    wachaga wanashangaa vibaya sana cuppy hujawahi ona?..nipo surrounded na marafiki wengi wa kichaga,kisukuma,wapare na wahaya...yaani hadi mila na desturi za kinyalu nasahau....
     
Loading...