Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambarare la Run Way

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mr Marcus, Sep 8, 2011.

  1. M

    Mr Marcus Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi apart from Runway kuna sehem nyingine ambayo mtu unaweza kujimwaga bila kukutana na wauza sumu?

    Bills imekuwa kama DDC kariakoo

    Kempisky ile ya once a month is ok lakini nako inaonekana nafasi hakuna na kila mfanyakazi wa benki na wafanyakazi wa simu Dar atataka kuja

    Movenpick ile ya once a month huwa inakuwa poa sana sema sie wengine huishia kukaa kule uani kwenye garden...na pia mle ndani ni padogo mno sema Music is on point

    Mediteraniao kule poa na nyama za kumwaga sema miziki nayo ndio hivyo hivo

    All I know entertainment ni biashara kubwa na hasa kama kutakuwa na niche market...najaribu ku imagine sehem kama vile super super exclusive club yenye ku carter high end lakini kama mjuavyo wafanya biashara wengi Bongo wanapenda kubahatisha

    Plse dont tell me about Zhongwa na sehemu zinginezo...zimejaa wauza sumu na wanuka jasho
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Seriously dude, how do you maintain a database of usernames that large??!! It's beholding...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wauza sumu na wanuka jasho ndio kina nani?!

    Kama hutaki kuwa karibu nao (na wanaonekana wako kila mahali) hama nchi!
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    It is 2much actually: you just imagine, sehemu kama Meditrenio unaenda na familia kupumzika then jamaa gafla wanaibuka kiaina na kimauzauza, infact aipendezi.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    weeh! wauza sumu na wanuka jasho ndo wakina nani? usikute unasikiaga harufu ya jasho lako mwenyewe afu unadhani ni la wenzio?
    waswahili bwana, unapata income increment ya laki 2 unatamani jiji lote watu wahame wakuachie ww?u ar on top of ur balloon,huh!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    limbukeni huyooo.... ni wa kumuonea huruma tu, hawa ndio hawakawii kuwaita wazazi wao wachimba chumvi
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ushamba hauna mwenyewe nimeamini,kha! boarding kuna watu mama zao wakija na kandambili na kitenge kiunoni walikuwa wanajificha,siku hizi wanakuambia proudly 'mama yupo town,karibu umsalimie'
    lets hope akikua ataacha!
    <br />
    <br />
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani umenichekesha sana hawa unawaita 'wauza sumu' wanakuwepo kwakuwa kuna soko lao msipowanunua watachoka kuja na kuacha, unataka kuinjoi clubbing na hutaki kukutana na wafanyakazi wa kampuni za simu wala mabenki ambao ni upper middle class yetu hapa bongo ? unataka a more exclusive club si uanzishe wewe na kualika type yako ?
    Kama unaenda sehemu zote hizo nawe ni mnuka jasho tu.Usijipandishe juu sana mzungu anaweza kukufukuza kazi Kwa Macheni ukapaona 'high class'.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Huyu mleta thread JASHO LAKE LINANUKIA
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sio jasho tu labda pia mdomo na soksi hahaha!
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    starehe za kukariri hizi tabu tupu!!!!!mla bata rafiki yake mla bata!hampeani taarifa kunapo happen?acha ushamba mwanzisha thread
     
Loading...