Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha tgnp

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mutekanga, Sep 9, 2009.

  1. M

    Mutekanga Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamasha la jinsia, lilifunguliwa jana kwenye viwanja wa TGNP. Nashangaa kimya hakuna anayetupasha juu ya TAMASHA hili. Jana nilikwenda na leo nimekwenda. Kuna mada nzuri na za kufikirisha. Bado siku zipo, hadi Ijumaa. Twendeni tujadiliane na kupanuana mawazo!
     
  2. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si ndio hivyo unatupasha? Au ungependa atupashe nani ? Kwani wewe sio mwana JF bana?
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu, tamasha kama hilo ni kupoteza muda asilani.Wanawake wengi walioamua kujikita katika matamasha kama hayo ya kujidai kudai haki zao wameishia kuvunja ndoa zao na kubaki wanaharakati, siwapendi haooo!
     
  4. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu umekuwa tooooooo general aaaaaaaaggggggggggrrrrrrhhhh!!!
    Huwapendi wanawake wanaharakati hata kama ni wa kusaidia haki itendeke Tanzania? TGNP kama ilivyo mitandao mingine ya wanaharakati kuna wanaume kibao tena vijana, nao ndoa zao zimevunjika au zitavunjika? Kuna wanawake tena vijana kabisa na ndoa wanazo, sasa wewe unawazungumzia wote ama baadhi? Maisha ni ndoa tu mkuu?

    Unajua hao usiowapenda ndio wametoka Loliondo majuzi na habari za kuwepo 'dola nyingine ndani ya dola ya Tanzania'? Au hata walivyokwenda Loliondo hupendi?
     
Loading...