Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha: Sebene vs Hip Hop

Discussion in 'Entertainment' started by Papa Mopao, Aug 2, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ni Tamasha ipi inayofana zaidi kuliko zingine kati ya Sebene/ Bolingo na Tamasha la Hip Hop au RnB kwa wanamuziki wanaotoka nje wakisindikizwa na wasanii kutoka nchini? Mi naona za Sebene zinafana zaidi maana ni za live zaidi kuliko hip hop wanapiga play back!
     
Loading...