Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha la Umeme wa Upepo Duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Mar 15, 2009.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pelekeni hii tarifa Tanesco, Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Nishati Shelukindo, Watu wa EWURA, ethinkTanzania, SMZ, na wadau wengine wa mambo ya Umeme Tanzania kuhusu hii Sabasaba ya Umeme wa Upepo itakayofanyika Chicago Mwaka huu.

    http://www.windpowerexpo.org/
     
  2. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    kwa nini serekali ya Tanzania isiombe utalamu kutoka israil wa kutengeneza umeme wa kutumia vumbi ambalo halina harama hasa hapa kwetu TZ
     
  3. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwani Tanzania ina vumbi kiasi kikubwa hadi kufikia kufua umeme?
     
  4. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    This is sound investment, si madubwana ya kununua mitambo ya Dowans au kuendelea na mkataba wa IPTL!

    The East African - Kenya firm plans 300 MW wind farm by 2012
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,939
    Trophy Points: 280
    We need T.Boone Pickens....
     
  6. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    More news on wind energy in Africa..

    East Africa Forum » French company to erect wind-turbine plant in Ethiopia
     
  7. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Tell me about it!
     
  8. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    More on this subject, mtanisamehe this will be my crusade!

    allAfrica.com: Gambia: Wind Power in Action, Bato-Kunku Way (Page 1 of 1)
     
  9. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama hawataweza kupata Visa kuja Maerkani, kuna tamasha jingine linafanyika South Africa Apruil mwaka huu.

    http://www.hedon.info/659/events.htm

    http://www.greeneconomyinitiative.com/news/193/ARTICLE/1436/2009-02-09.html

    Renewable Energy World 2009 - home

    Renewable Energy World 2009 - conference
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,939
    Trophy Points: 280
    Do you have an axe to grind in this "crusade"?
     
  11. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well since you are the most bright person, why don't you come up with your solutions?
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  13. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mkandara,

    Nashukuru sana hata hili lawezekana Zanzibar, Mtwara, Tanga, Lindi na Mafia.
     
  14. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    YNIM,

    Unazungumzia mazingira gani? Tanzania au Duniani? Kama ni Tanzania ni wapi kuna publication ya research za hawa "wataalamu" unaowasifia?

    Sasa ni kosa kwa mimi kutoa taarifa ya kitu ambacho si wengi wanakijua pamoja na kuwa kinafahamika?

    Je ni wataalamu wangapi mabibi na bwana umeme ambao wanajua mambo ya Wind Power extensivelly pale Tanesco? Je ni wangapi kati yao watakuwa Chicago au JoBurg kwenye hii mikutano na kuondoka kutoka kwenye hii mikutano na nyenzo ambazo ni tayari kufanyiwa kazi?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Mar 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,939
    Trophy Points: 280
    Wewe unajua wako wangapi? Na wafunga vidonda ndugu je? Mko wangapi?
     
  16. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I can bet you that with my Ungwini I have more knowledge of wind power more than enough engineers that you defend in TZ!

    It is something that is called exposure that counts not the classroom workshop one attended!

    Huna jipya ila kelele nyingi. As i said to you come up with a constructive idea!

    You carry yourself like the most high of knowledge and what you practice or defend is something that has been in practice since the days of Newton and Boyle.

    Hivyo kama mimi ninachoandika hapa ni repeat na kinajulikana, mbona weye upasuaji wako ni repeat ya miaka 300 iliyopita? what makes a difference then if not the application?

    Kama una lako unataka kusema kwangu say it, but don't come here and make the issue about Ungwini na Mainjinia!
     
  17. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I can careless about the number of any "elite" or average Tanzanians who are outside of the country. We made a choice to live away and I am not goping to use an excuse like yours that Sababu siheshimiwi kwa kuwa mimi injinia au dakitari! What a crapy excuse!
     
  18. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    YNIM, mbona mimi nimemsoma Kishoka vingine, kwamba ame wonder kama pale Tanesco kuna wataalam wa kutosha wanaojua mambo ya wind power extensively.

    Hivi kama nchi haitumii hii wind power extensively, if at all, tunaweza kuwa na wataalam hao? Manake kama ni utaalam wa kusoma kwenye vitabu basi tunao hata utalaam wa nuclear physics maana nina hakika department za advanced physics pale Mlimani wanapelasa pelasa utirio wa particle physics. Ni sawa na kujifunza theory za modern physics ya Nelkon na Abbot (lile third edition la kijani la 1947 sijui lile) bila kuitia machoni hiyo Cathode Ray Oscilloscope au Geiger Muller Counter halafu ukadai umei master basic modern physics. Oh yeah, umekariri picha! Sasa usitukane watu wanao jaribu kusema kwamba hatuna utaalam extensive wa mambo ya wind power kwa hoja yako ya kwamba electrical engineer lazima awe mtalaam wa wind power technology. Una sound kama umepaliwa mi chibuku ya kiwanja Colt 45, Miller Genuine Draft, Old Milwaukee...

     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    wataalam tunao na binafsi nilikutana nao pale Tanesco. Kishoka this is a good thread

    mwishoni mwa mwaka jana nilikuwa na mazungumzo na jamaa wa Vestas lakini they were not interested in medium sized projects kama ya kuproduce MW 10 wao walikuwa wanataka project ya zaidi ya hiyo amount

    That said niko katika final stages za mazungumzo na jamaa wa Suzlon lakini mjomba investment capital ya kuweka hizi wind turbine si ndogo...anyway if anything tuwasiliane kwenye PM kwani its an area ambayo nina so much interest nayo

    On a flip side hivi unajua nani aliweka zile wind turbines kule Singida? na ni nani alifund that project?

    Hivi unaijua ile project ya wind farm ya bwana MKONO ?
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Can someone do that wind power electricity in 180 days and solve the problem we are facing?
     
Loading...