Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha la simba

Discussion in 'Sports' started by Konaball, Aug 17, 2009.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwanza nawapongeza sana Viongozi wa SIMBA kwa kufanikisha Tamasha lao lilofanyika tarehe 8 mwezi wa 8 mwaka huu katika Uwanja wa Uhuru jijini Dar Es Salaam, ila nimeshangazwa sana na watu walizawadiwa katika tamasha ilo na kuacha waliostaili kwa mfano Kocha Abdallah Kibaden(King), Azim Dewji,Mzee Rashid Mfaume Kawawa, Marehemu Mzee Amir Ali Mbamchawi, Mohamed Mwameja, Mzee Mwilima, na kuwazawadia watu kama Pro. Juma Kapuya, Nyange Kaburu,
     
  2. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata mimi naona hapo kuna walakini. Labda tuwape nafasimaana nasikia siyo one-off event next time hopeful watarekebisha,si unajua mwanzo mgumu. it's very unfair kutotambua mchango wa watu kama Kibadeni,Mwameja na wale wazee wetu wa 70's
     
  3. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa
     
Loading...