Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha la miaka 50 ya uhuru Moshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Filipo, Jul 30, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nipo kwenye tamasha la miaka 50 ya uhuru lililoandaliwa na TBL chini ya udhamini wa Kilimanjaro Premium Lager. Wapo Twanga Pepeta na wasanii mbalimbali wa music hapa Moshi wanatoa burudani. Pia wapo wasanii wa movie akina Kanumba, Rey na wengine kibao. Pamejaa sana na machangudoa ndio usiseme. Nitaendelea kuwajuza
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Venue please,........
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapa ni Hugo hotel Moshi karibu na kiwanja cha memorial! Ameimba kanumba akafuatia chiki, sasa ni masanja. Steve nyerere ndio rapa! Si mchezo.
     
Loading...