Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha la Kina mama na mabinti,Je shigongo yupo upande upi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by King Kong III, Aug 25, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Umofia kwenu JF,
    Nimestuka baada ya kusikia tangazo ITV likisema kutafanyika tamasha kubwa pale mlimani city tar1 mwezi wa tisa,watakuwepo wakinama kama rwakatare,anti sadaka pia na erick shigongo!!! Hapo kwenye bold panastuaaa!!
     
Loading...