Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tamasha la fiesta

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kingxvi, Aug 27, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona kila mwaka linazidi kupungua umaarufu wake mwaka huu sijui watamleta superstar gani wa ulaya aliyefulia
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This year ndio wamefulia kichizi....
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    hv Ludacris Kafulia? that was last year
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utampanga na drake? Wayne?
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wameishiwa hao
     
  6. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ja Rule, Busta, Lil Kim, Ludacris wote wamekuja Tz wameshachuja!
    Ni sawa na kuwapandisha stejini Wagosi wa Kaya, Sos B, Manduli Mobb, BDP, kwa miaka hii halafu uwalipe pesa nyingi kwa nyimbo za miaka ya 90's

    Hapa utagundua wanasakaa wasanii wa bei chee USA waliofuria ndio wanao waleta!
    Hawana ubavu wa kuwaleta wasanii walio kwenye chati
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema natumia simu ningekugongea like mkuu
     
  8. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    luda hajachoka....hilo na uhakika nalo....
     
  9. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Labda unieleze Luda umeanza kumjua mwaka gani?
    Hajachuja kw sasa ana hit na nyimbo zipi?

    Kwenye billboard anashika nafasi ya ngapi?
     
  10. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Labda unieleze Luda umeanza kumjua mwaka gani? (2000)
    Hajachuja kw sasa ana hit na nyimbo zipi? Ku hit kwa nyimbo hakukuguarantee kutokuchoka
    Kwenye billboard anashika nafasi ya ngapi? (Bilboard si ishu)
     
  11. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    2000 wimbo upi uliomtangaza katika Ulimwengu wa sanaa hii?

    Sasa kama hana hit track anakuja Tz kupiga show kwa nyimbo za kipindi gani?

    Kama billboard sio inshu basi wangemleta Lil Wayne, Drake au Kanye West

    Unajaribu kufananisha umaarufu wa Messi kwa sasa na Zicco?

    Ronaldo Christin na Romario?

    Gharama ya kumleta nani itakua chini kati ya Ludacris na Lil Wayne?
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Fiesta wahuni wameshaizika...majibu yatapatikana mwaka huu.
     
  13. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Fiesta imezikwa na kina Sebastian Maganga. Huyu ndiye anayeongoza kwa kuchapisha tiketi feki halafu anajifanya kujipendekeza kwa Jo. Jamaa alifaa apigwe chini kabisa kwasababu anaihujumu kampuni kwa kiwango cha hatari sana.
     
  14. E

    Edo JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kampuni binafsi kuna uchakachuaji ? Nilidhani hayo mambo yapo kwenye ofisi za Umma tu.
     
  15. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kwa mashabiki mvuto hakuna mbona
     
  16. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    usintanie,who is drake kwa Luda?Drake ni kama Shetta,Luda ni kama Jmo.So ni level tofaut..
     
  17. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok shetta na jmo leo waende kufanya show kahama katika kumbi tofauti nani atajaza?
     
  18. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh hapa sasa nimekuelewa, kumbe Fiesta ni kwa ajili ya Wakongwe na sio wanaofanya vizuri kwa sasa?
     
  19. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama Ludacris ni sawa na Jay Moe

    Kwa nini wasimtumie Jay Moe sasa katika show zao za Fiesta na wamtumie Shettah?

    Je unazani gharama ya kumlipa Shettah kwa shoo ni sawa na Jay Moe?
     
  20. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    drake yuko juu kwa sasa kuliko luda hilo halina ubishi marekani si sawa na bongo marekani mtu akiwa ana hit kwa sasa sio wa kumshika kwa kweli ngoja nikupe mfano mdogo ludacris ana charge usd 75,000 per verse ukitaka kumshirikisha wakati juzi niliona twitter ya kanye west anasema ukitaka kumshirikisha 2-chainz ni usd 100,000 per verse wkati ya luda na 2 chainz nani msanii mkubwa ? Iweje 2 chainz achaji more kuliko luda?? JIULIZE? Unakumbuka ugomvi wa piers morgan na madonna ni kuwa piers morgan alikataa kumualika madonna kwenye kipindi chake akiogopa kuwa hatapata watazamaji kwanini piers morgan alisema "we have lady gaga now" ?? JIULIZE tusishabikie vitu tusivyovijua ila ukweli ndio huo waendelee kumleta shaggy u.s.a unafikiri nani anataka kumsikiliza shaggy? wanakwambia we have don omar now hawana hela ya kumleta don omar, fabolous ana nyimbo gani ya hit?? Mdau aliyesema kuwa billboard sio inshu namshauri aendelee kusikiliza bongo flava asiongee vitu usivyovijua matokeo yake unaongea pumba mbele ya hadhira
     
Loading...