Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha la Fiesta wanalipa kodi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Aug 29, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kuna tamasha la Serengeti Fiesta linarabitiwa na clouds media wanazunguka karibia miji mikubwa yote Tanzania bara swali langu je viingilio vya getini vinalipiwa kodi yaani maafisa TRA wa mikoa husika wanahakikisha mashabiki wa mziki wanapewa tiketi zile zenye nembo ya TRA? Kama tunazo pewa madukani? Au ni huruma tu serikali imeamua kufumba macho kwa vile clouds media walihusika kwa nguvu zote kukipigia debe chama tawala? Mbona mashabiki wa mpira wanalipia kodi iweje hawa wa mziki wasilipie?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama hadi leo wawekezaji wa migodini hadi leo hawalipi kodi, ndo walipe Fiesta!!!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,254
    Trophy Points: 280
    Dah hili swali muhimu kwa kweli
     
Loading...